Vyuo vya afya mkuu kuna semister unakula boom kama kawaida lipo juu, field 620,000, research 620,000, special fuculty ambayo inafika hadi 640,000 na zote sometime zinaingia kwa wakati mmoja, nashangaa mnalia na laki tano zenu apaVyuo vya Afya, semister zao ni ndefu
Huko nilishapita mkuu, lakini sikulifaidi kwa sababu ya stress za masomoVyuo vya afya mkuu kuna semister unakula boom kama kawaida lipo juu, field 620,000, research 620,000, special fuculty ambayo inafika hadi 640,000 na zote sometime zinaingia kwa wakati mmoja, nashangaa mnalia na laki tano zenu apa
Upo sahihi kabisa chiefHuko nilishapita mkuu, lakini sikulifaidi kwa sababu ya stress za masomo
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji119][emoji119]Matumizi ya pesa yanahitaji nidhamu ya matumizi.
Boom langu nilimsomesha dogo Advance japo nilishirikiana ndugu yangu, niligawia watu home pindi wakiwa na uhitaji.
Nilibaki na salio la karibia Milioni wakati namaliza Chuo.
Ila zilivepa zote ndani ya miezi 3 nikiwa nishamaliza chuo[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Mkuu Naomba utengue kauli na uombe radhi CoET sio kwa walala hoi.Hill park noma sana
Miaka hiyo nikiwa mshamba mshamba kutoka Maneromango nikaingia kunywa chai pale
Namaliza chai na andazi mbili nadaiwa karibu 3,000[emoji23][emoji23][emoji23].
Ushamba mzigo sana kumbe kuna Yombo, Daruso, Cafe I na Cafe II na kule kwa walalahoi CoET
Hahahhaa kule maisha ya misosi kulikua nafuu wakati ule sijui kwa sasa kama kupo nafuu au wamepandisha bei.Mkuu Naomba utengue kauli na uombe radhi CoET sio kwa walala hoi.
NI WIVU TU [emoji3]
Bora yenu maana huku kwenye salaries, kuna 15% ya kurudisha per month hatariiiWale tuliosoma bila boom za serikali tunawacheck tu mnavyoringa mjini.
Poleni saana aisee.Bora yenu maana huku kwenye salaries, kuna 15% ya kurudisha per month hatariii
Yaani nilienda Loan Board kucheki deni duuuh 13 m hivi mpaka nkajiuliza hivi nilitumia kweli kiasi hicho chote? [emoji3] [emoji3], sikusave hata mia aiseePoleni saana aisee.
Ila mnarudisha mlichotumia. Kwa sasa nafurahia nilivyokosa mkopo wa Serikali. Ila kwa kipindi kile niliumia sana kuukosa.
Hata wakikuongezea huwezi kubishana nao. Na lazima deni ulilonalo ulimalize, haina jinsi.Yaani nilienda Loan Board kucheki deni duuuh 13 m hivi mpaka nkajiuliza hivi nilitumia kweli kiasi hicho chote? [emoji3] [emoji3], sikusave hata mia aisee
Easy come ??? Ngoja waingie kwenye system waone mziki wa Heslb (loan board) ulivyo sisi wenzenu tunajuta hata kwanini tulikula hizo hela kizembe 15% deductions kwenye mshahara wetu inatukosesha nguvu za kiume kwa kweli[emoji1] [emoji23]Easy come easy go, just like that[emoji23][emoji3]
Yaani ila bana Mimi kusema ile kwelie boom lilinisaidia sana, I can't imagine bila boom chuo life lingekuwaje.Hata wakikuongezea huwezi kubishana nao. Na lazima deni ulilonalo ulimalize, haina jinsi.
Ila kiukweli kuna wengine hadi wanatia huruma. Unakuta mtu alichukua mkopo, bado loan board wanakatwa na kodi ya Mshahara inakatwa.
Boom lilisaidia wengi sana. Lilikuwa likiingia vijana hawashikiki.Yaani ila bana Mimi kusema ile kwelie boom lilinisaidia sana, I can't imagine bila boom chuo life lingekuwaje.
sema tu malipo yake sasa ndyo shida 15% kubwaa, ngoja tukomae tu lkn
HahahahSijui huwaga zina nini. Kipindi nasoma nilijitahidi kubana angalau hata nikimaliza nibaki na kabalance kadogo lakini wapi. Nilipomaliza chuo na zenyewe zikapita hivi duu ni balaa.