Pes 2014


kholo

kholo

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
414
Likes
16
Points
35
kholo

kholo

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
414 16 35
Heshima kwenu wadau, naomba mwenye maujuzi anisaidie kuinstall gemu ya mpira(pes) kwenye pc maana nimeinstall lakini nikirun inaniambia niinsert disc. Plz help wadau
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,440
Likes
9,356
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,440 9,356 280
nauhakika asilimia 99 hujanunua ni game la wizi. na kila game la wizi lina style yake ya kueka hivyo ni bora ungerudi ulipo downloadia ukasome vizuri maelekezo au hata utoe link mtu akuangalizie.

halijaja na folder la crack?
 
faby

faby

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
2,227
Likes
26
Points
145
faby

faby

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
2,227 26 145
nauhakika asilimia 99 hujanunua ni game la wizi. na kila game la wizi lina style yake ya kueka hivyo ni bora ungerudi ulipo downloadia ukasome vizuri maelekezo au hata utoe link mtu akuangalizie.

halijaja na folder la crack?
cd 2014 ni ngumu sana bora ya 2013
 
kholo

kholo

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
414
Likes
16
Points
35
kholo

kholo

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
414 16 35
nauhakika asilimia 99 hujanunua ni game la wizi. na kila game la wizi lina style yake ya kueka hivyo ni bora ungerudi ulipo downloadia ukasome vizuri maelekezo au hata utoe link mtu akuangalizie.

halijaja na folder la crack?
Mkuu #Chief , sijaiba nimeliomba tu kwa rafiki yangu akanipatia lakini kama una jua namna ya kufanya naomba unisaidie mkuu
 
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
358
Likes
3
Points
0
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
358 3 0
Mkuu #Chief , sijaiba nimeliomba tu kwa rafiki yangu akanipatia lakini kama una jua namna ya kufanya naomba unisaidie mkuu
Umejieleza vizuri sana, KAMA UMECOPY Folder Ongea na aliye kupa akujuze, vizuri kama yeye kwake lina Run, PES huwa zinakuwa na CD zake ila Kama, ni la kudownload ki wiz huwa na CRACK ambapo ndiyo ya kwanza kuingza ila uki install kawaida lazma lidai CD,
.
angalia pia Adobe Photoshop Za wiz nazo bila kuanza na CRACK lazma idai CD ndipo u continue na Installation.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,440
Likes
9,356
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,440 9,356 280
Mkuu #Chief , sijaiba nimeliomba tu kwa rafiki yangu akanipatia lakini kama una jua namna ya kufanya naomba unisaidie mkuu
kaka kila cracer ana njia zake za kucrack software hivyo hapa ninachofanya ni kuotea tu.

huyo mwenzako mwambie akufundishe ye kaekaje hio ndio solution nzuri.

kama unataka tuendelee kuotea otea sawa labda ungenambia hilo folder au file ulilochukua lina nini na nini ndani?
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,566
Likes
653
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,566 653 280
Mkuu #Chief , sijaiba nimeliomba tu kwa rafiki yangu akanipatia lakini kama una jua namna ya kufanya naomba unisaidie mkuu
Mbona unajihami unafikiri utapigwa pingu? LOL!
 

Forum statistics

Threads 1,252,209
Members 482,043
Posts 29,800,539