Permanent Voters Register - What the #@@$ is this dubwasha?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Jamani.. katika pita pita yangu nasikia kuna kashfa kubwa fulani ya masuala ya tenda na uendeshaji wa hili dubwasha. Naomba mnaojua mtusaidia kulichambua nani analisupply uhai wake, kwa vipi na kwa uwezo wa nani.. What do we know about it.. Nani ametajirika na uwepo wa dudu hili ambalo kwa juu linaonekana ni la kitaalam sana lakini ndani yake lina mambo ya kijima - kama inavyodaiwa?
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,860
Likes
1,946
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,860 1,946 280
Mkuu ungeuhabarisha kwa kina kidogo walua tupate pa kuanzia.
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
27
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 27 35
Kama unajua tayari amesha aanzisha, kama hujui huwezi jua maala pa kuanzia. Si lazima kuchangia, unaweza kuwa msomaji tu. Tuwaachie wajuao watujuze. Hili dubwana lina mapungufu mengi licha ya kuwa linaonekana ni la kitaalam. Nilijaribu kufanya upekuzi na kuona hizo kadi maridadi kama zinafanya kazi au ni mbwembwe (upande wa bar codes). Mhh! sina la kuongezea... Uza sura upate mtaji.
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,260
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,260 197 160
Jamani.. katika pita pita yangu nasikia kuna kashfa kubwa fulani ya masuala ya tenda na uendeshaji wa hili dubwasha. Naomba mnaojua mtusaidia kulichambua nani analisupply uhai wake, kwa vipi na kwa uwezo wa nani.. What do we know about it.. Nani ametajirika na uwepo wa dudu hili ambalo kwa juu linaonekana ni la kitaalam sana lakini ndani yake lina mambo ya kijima - kama inavyodaiwa?
2004 kuanzishwa kwa Daftari la kudumu kulikuwa kunasimamiwa na UNDP kama sikosei
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Swali hili halikupewa jibu...
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,158