hearly
JF-Expert Member
- Jun 19, 2014
- 54,381
- 80,389
SaanaKabisa kabisa, Pep hana masihara na kazi yake. Zlatan anamjua vizuri
SaanaKabisa kabisa, Pep hana masihara na kazi yake. Zlatan anamjua vizuri
🤣🤣🤣Senior JF local and international footbal analysist and correspondent.
Wa Catalunya wabaguzi sana,nna mwanangu yuko huko anaishi anapambanaHuyu jamaa Pep Guardiola kocha mstaafu wa Man City anasifa za kibaguzi sana.
Hapendi wachezaji weusi wa kiafrika.
Yahya Toure na Samuel Etoo wameshawahi kumlalamikia sana.
Iliniuma sana kushusha kiwango cha Raheem Sterling alipokuwa Man City. Na ni yeye chanzo na kuchangia Raheem Sterling kukosa Balloon D'ior.
Anawachezesha Jeremy Doku, Guehi na Semenyo kwa shinikizo kutoka kwa wasaidizi wake hasa Kolo Toure.
Hata kuwanunua Semenyo na Guehi ilikuwa wazo na shinikizo la Kolo Toure msaidizi wake.
Bora kastaafu tu ukocha.
Senior JF local and international footbal analysist and correspondent.
mkorea hydroxo min -me
adriz de mbusii
Yah anapiga kazi hukoAnafanya kazi huko? Wanajifanyaga high class hadi wanawadharau wahispania. Ila jimbo lao ni tajiri sana.
Kuna wakat fulani nliendaga huko sema hali hyo nlikuwaYah anapiga kazi huko
Yah wanajiona si ndomana kuna wakat walitaka kujitenga
Ova
Wa Argentina si hao hao naoTuuache uafrika pembeni kwanz, vipi fernandinho
Tukisema anawachukia watu weusi vipi kuhusu lewandosk pale bayern au philips kelvin?
Tukumbuke ndio huyo huyo guardiola aliemchagua messi over gaucho
Loyal.Jose Morinho ndo anawapenda wachezaji wa KiAfrica balaa,anasemaga wachezaji wa KiaAfrica wako royal sana.
Complex.Waafrika tuna inferiority
Kwanini mnalilia kupendwa na kukubaliwa na wazungu. Na nyie si mzipe nguvu ligi zenu hao wazungu wakija kucheza muwabague.Huyu jamaa Pep Guardiola kocha mstaafu wa Man City anasifa za kibaguzi sana.
Hapendi wachezaji weusi wa kiafrika.
Yahya Toure na Samuel Etoo wameshawahi kumlalamikia sana.
Iliniuma sana kushusha kiwango cha Raheem Sterling alipokuwa Man City. Na ni yeye chanzo na kuchangia Raheem Sterling kukosa Balloon D'ior.
Anawachezesha Jeremy Doku, Guehi na Semenyo kwa shinikizo kutoka kwa wasaidizi wake hasa Kolo Toure.
Hata kuwanunua Semenyo na Guehi ilikuwa wazo na shinikizo la Kolo Toure msaidizi wake.
Bora kastaafu tu ukocha.
Senior JF local and international football analysist and correspondent.
mkorea hydroxo min -me
adriz de mbusii
Carrick yupo. Kumbuka kapiga vigogo woteSasa Asenali tutatamba sana maana jamaa alikuwa kikwazo sana Kwa misimu ya hivi karibuni.
Inaonekana ubifu na pep toka zamani...Huyu jamaa Pep Guardiola kocha mstaafu wa Man City anasifa za kibaguzi sana.
Hapendi wachezaji weusi wa kiafrika.
Yahya Toure na Samuel Etoo wameshawahi kumlalamikia sana.
Iliniuma sana kushusha kiwango cha Raheem Sterling alipokuwa Man City. Na ni yeye chanzo na kuchangia Raheem Sterling kukosa Balloon D'ior.
Anawachezesha Jeremy Doku, Guehi na Semenyo kwa shinikizo kutoka kwa wasaidizi wake hasa Kolo Toure.
Hata kuwanunua Semenyo na Guehi ilikuwa wazo na shinikizo la Kolo Toure msaidizi wake.
Bora kastaafu tu ukocha.
Senior JF local and international football analysist and correspondent.
mkorea hydroxo min -me
adriz de mbusii
Stupid fishHuyu jamaa Pep Guardiola kocha mstaafu wa Man City anasifa za kibaguzi sana.
Hapendi wachezaji weusi wa kiafrika.
Yahya Toure na Samuel Etoo wameshawahi kumlalamikia sana.
Iliniuma sana kushusha kiwango cha Raheem Sterling alipokuwa Man City. Na ni yeye chanzo na kuchangia Raheem Sterling kukosa Balloon D'ior.
Anawachezesha Jeremy Doku, Guehi na Semenyo kwa shinikizo kutoka kwa wasaidizi wake hasa Kolo Toure.
Hata kuwanunua Semenyo na Guehi ilikuwa wazo na shinikizo la Kolo Toure msaidizi wake.
Bora kastaafu tu ukocha.
Senior JF local and international football analysist and correspondent.
mkorea hydroxo min -me
adriz de mbusii
Inferiority complexHuyu jamaa Pep Guardiola kocha mstaafu wa Man City anasifa za kibaguzi sana.
Hapendi wachezaji weusi wa kiafrika.
Yahya Toure na Samuel Etoo wameshawahi kumlalamikia sana.
Iliniuma sana kushusha kiwango cha Raheem Sterling alipokuwa Man City. Na ni yeye chanzo na kuchangia Raheem Sterling kukosa Balloon D'ior.
Anawachezesha Jeremy Doku, Guehi na Semenyo kwa shinikizo kutoka kwa wasaidizi wake hasa Kolo Toure.
Hata kuwanunua Semenyo na Guehi ilikuwa wazo na shinikizo la Kolo Toure msaidizi wake.
Bora kastaafu tu ukocha.
Senior JF local and international football analysist and correspondent.
mkorea hydroxo min -me
adriz de mbusii
Mkuu ni wewe tu ndio nakuambia hii siri. Mimi ndiye Bansky the elusive street artist. Please usiwaambie watu.Inaonekana ubifu na pep toka zamani...
Huyu Kocha na Meneja wa Manchester city ni mbaguzi sana kwa wachezaji waafrika. Mtasema Riyad Mahrez muafrika ndiyo katoka Africa Algeria lakini siyo mwafrika.
Guardiola ni Kocha mzuri sana na anakipaji cha ukocha cha aina yake. Tatizo lake ni mbaguzi.
Kawatimua waafrika Fernandinho, Jesus na Sterling kwa makusud tu Ili timu iwe na weupe tupu. Kambakisha Ake huyu dogo wa Uholanzi kwasababu ni mwafrika koko.
Samuel Etoo na Yahya Toure walishawahi kumlalamikia sana Pep kwa hii tabia yake ya ubaguzi. Na siyo kina Etoo tu bali watu wengi.
Kwa aibu akaamua kumsajili dakika za mwisho kabla...
- Maghayo
- Replies: 48
- Forum: Jamii Sports