People now days

Duh hahahahaha hakuna wa kumuokoa aise wote wanapiga picha
 
Utandawazi(every thing is a commodity).Hata mimi siku nitakaposhuhudia majambazi yanajipanga kumvamia KakaNanii kitakachokuja akilini mwangu ni kuandaa simu yangu na kurekodi tukio ili nikauze ITV na kwa Shigongo,habari ya kuita polisi itafuata baadaye labda.Hata jabari la muziki Marijani Rajabu aliwahi kuimba utu umekwisha umebakia unyama..
 
Last edited by a moderator:
Naona umerusha jiwe gizani mkuu, ila najua walengwa limewapata 2.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…