and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,310
- 39,855
za jichoHuyu kijana naye ana stress za nini?
za jichoHuyu kijana naye ana stress za nini?
Mwenye taarifa zaid atujuze, hii couple sjui imepotelea wap, wakat fulan ilitukimbiza sana mtaani.....Ghafla bin vuu Barcka ze prince kafuta post zote instagram, Najma nae kafuta Picha zote akiwa na Baracka, mlioko mtaa wa pili tupeni ripoti kamili.....
![]()
Hahahahahahaaaaa.Kamaliza nyumba ya mamamkwe?kama katofautiana na huyo binti watakuwa wamemfukuza.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ww kuwa serious Baraka ni nzuri jamani
Mkuu jicho limefanya nini sasa Sijakupata vizuri????za jicho
Young killer ana mashavu huwez linganisha na Baracka, WCB wanambeba sana, usku wa eid anakinukisha na Rayvanny Dar live, amepiga show na WCB mpak akatengeneza na Studio,Bado young killer hujamuweka hapo
Huyu ndiyo aliyembadilisha dini Baraka?
[/QUOTE
Kwa kipi?Huyu ndiyo aliyembadilisha dini Baraka?
Huyu ndiyo aliyembadilisha dini Baraka?
[/QUOTE
Kwa kipi?Huyu ndiyo aliyembadilisha dini Baraka?
Hiyo issue ya jicho ikojehivi naachaje jicho la mtoto mzuri kama yule!?
Aisee anataka kupewa maliwatoZa chini chini znadai baraka hataki jicho..
za jicho
mjomba nchumali vipiMapenzi huwa yanachanganya sana....sio kwamba ukiachwa huwez pata mwingine ila ni sababu ya kuachwa ndo huumiza sana na kuleta msongo mkubwa wa Mawazo