Pendekezo: TBC ikabidhiwe kwa CCM

mafutamingi

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
2,653
2,000
Amani na iwe kwenu. Salaam

Natoa pendekezo kuwa "Shirika la Utangazaji la Taifa" TBC likabidhiwe kwa Chama cha Mapinduzi (CCM) ambaye ndo awe mmiliki wake kwa 100%. Madhumuni ya pendekezo hili ni kuliwezesha liweze kufanya kazi kwa ufanisi zaidi bila kuwa na mgongano wa kimaslahi. Hatua hii pia itapunguza kelele za vyama vya upinzani kwa TBC inakipendelea chama tawala.

Hii haitakuwa ajabu na mara ya kwanza kufanya jambo kama hili. Mbona viwanja vya mpira vya Sheikh Amri Abeid cha Arusha na cha Nyamagana vilikuwa vya umma lakini vikakabidhiwa kwa CCM?

Nawasilisha.
 

monopoly inc

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
3,281
2,000
Sisiem wanayo channel teni mkuu

Hii tibisii tupewe ACT maana chadema huwa hawaangalii tibisii
 

sengobad

JF-Expert Member
Aug 13, 2017
4,798
2,000
CCm hawana hela ya kuindesha kwahiyo inabidi wakae hivohivo ila matendo yote ni ya kiccm
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,997
2,000
Amani na iwe kwenu. Salaam

Natoa pendekezo kuwa "Shirika la Utangazaji la Taifa" TBC likabidhiwe kwa Chama cha Mapinduzi (CCM) ambaye ndo awe mmiliki wake kwa 100%. Madhumuni ya pendekezo hili ni kuliwezesha liweze kufanya kazi kwa ufanisi zaidi bila kuwa na mgongano wa kimaslahi. Hatua hii pia itapunguza kelele za vyama vya upinzani kwa TBC inakipendelea chama tawala.

Hii haitakuwa ajabu na mara ya kwanza kufanya jambo kama hili. Mbona viwanja vya mpira vya Sheikh Amri Abeid cha Arusha na cha Nyamagana vilikuwa vya umma lakini vikakabidhiwa kwa CCM?

Nawasilisha.
Iuzwe kwa CCM.

Hakuna maana ya kuwa na shirika la taifa. Ni mzigo kwa walipa kodi.
 

Percy

JF-Expert Member
Jul 21, 2014
6,442
2,000
Naskia tibisii ishakua ya mtu binafsi, Kuna laki tano hapa mfuko wa shati, mwenye tibisii anikabidhi hiko chombo fasta..
 

Samcezar

JF-Expert Member
May 18, 2014
10,536
2,000
Amani na iwe kwenu. Salaam

Natoa pendekezo kuwa "Shirika la Utangazaji la Taifa" TBC likabidhiwe kwa Chama cha Mapinduzi (CCM) ambaye ndo awe mmiliki wake kwa 100%. Madhumuni ya pendekezo hili ni kuliwezesha liweze kufanya kazi kwa ufanisi zaidi bila kuwa na mgongano wa kimaslahi. Hatua hii pia itapunguza kelele za vyama vya upinzani kwa TBC inakipendelea chama tawala.

Hii haitakuwa ajabu na mara ya kwanza kufanya jambo kama hili. Mbona viwanja vya mpira vya Sheikh Amri Abeid cha Arusha na cha Nyamagana vilikuwa vya umma lakini vikakabidhiwa kwa CCM?

Nawasilisha.
Of course, tena waongezee na Channel ten ili ziitwe, CCMTV1 na CCMTV2
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
91,347
2,000
Hata wakigoma kupokea ushauri wako , kuanzia november 2020 tutaifutilia mbali na majengo yake yatafunguliwa shule
 

Ronee

Senior Member
Jun 1, 2018
155
250
Tbc inachosha jamani nyie acheni, itokee bahati umeishiwa Kifurushi na haujalipia, utajuta kumiliki TV ndani!
 

Mr Tyang

JF-Expert Member
Sep 30, 2018
1,330
2,000
Ifikie mahali tuanzishe station television yakwetu tuache kulialia maana Kama ruzuku chama chetu kinapata je zinaenda Wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom