Pendekezo: CHADEMA muwasamehe Zitto Kabwe na Kitila Mkumbo

Pendekezo: CHADEMA muwasamehe Zitto Kabwe na Kitila Mkumbo

"Kinachoendelea ndani ya chama chetu ni mapambano ya kukuza demokrasia. Ni mapambano baina ya wapenda demokrasia dhidi ya wahafidhina, waumini wa uwajibikaji dhidi ya wabadhirifu na wapenda siasa safi dhidi ya watukuzao siasa majitaka. Hii ni changamoto kubwa ndani ya chama chetu inayohitaji uongozi shupavu kuikabili. Nitasimama daima upande wa demokrasia" Zitto
Ndiyo ukweli halisi japo kundi slaa na mbowe hawataki kusikia ukweli huu.
 
Yuda iskariote hivi alisamehewa na Yesu jaman?

Kwa hiyo DJ Mbowe ndo Yesu kwa mfano wako huo? Pia Tambua Kosa la Yuda halikuwa kutaka U Yesu, Kosa la Zitto ni Kutaka Umbowe wa Chadema wakati yeye hana Mkwe!
 
Makosa yao ni yapi?

Dr.Kitila katika maelezo yake amekiri kuhusika na waraka ule na kuomba radhi.

Kuhusu Zitto, nimesema wazi kama kuna makosa amefanya nae aombe radhi.

Sasa ni nini ambacho huelewi hapo kama sio ushabiki wa kisiasa tu??!!
 
Watu mnapotezaje Network !
Kumshauri Mkuu aachie kijiti kumpisha mwingine NI KOSA LA UHAINI kwenye chama chetu.
Mzee ni Life Chairman !
 
Kweli mmeumizwa sana na Zitto kupigwa kibuti. Poleni sana CCM
Mkuu bujibuji,
watoto wa sekondari husema tupinge,zitto ndiye mwenyekiti wa chadame ajaye katika viongozi wote wa chadema waliopo hakuna mwenye upeo wa kihoja kufanya zitto asipate wenyekiti kama zitto asipochaguliwa kuwa mwenyekiti chadema inakufa mchana kweupe utaniambia.
 
"Kinachoendelea ndani ya chama chetu ni mapambano ya kukuza demokrasia. Ni mapambano baina ya wapenda demokrasia dhidi ya wahafidhina, waumini wa uwajibikaji dhidi ya wabadhirifu na wapenda siasa safi dhidi ya watukuzao siasa majitaka. Hii ni changamoto kubwa ndani ya chama chetu inayohitaji uongozi shupavu kuikabili. Nitasimama daima upande wa demokrasia" Zitto

Huo Msimamo wa Zitto ndio Usaliti kwa Mujibu wa Kamusi ya Mtei and Mkwewe!
 
Hata ivyo wamesamehewa,coz wamevuliwa nyazifa tu,wajipange upya wawe watiifu kwa chama,kama wanahtaji iyo wanayoiita demokrasia kwa kuandika walaka wa uchochezi na ku-plot uasi,sizani kama ni njia sahihi sana,nilikua namkubali sana Dk Kitila so nadhani ana kazi ya ziada ya kufanya ili nimtrust tena,tuache siasa za usaliti tuijenge CHADEMA yetu.....viva CDM!
 
Dr.Kitila katika maelezo yake amekiri kuhusika na waraka ule na kuomba radhi.

Kuhusu Zitto, nimesema wazi kama kuna makosa amefanya nae aombe radhi.

Sasa ni nini ambacho huelewi hapo kama sio ushabiki wa kisiasa tu??!!
Mkuu zito hanakosa kuhusu kitala ule mkakati wa ushindi siyo kosa wala uhaini kweli hapo wazee wenu wamebugi mchana kweupe.
 
Nachukua nafasi hii kumsihi na kumuomba mh Zitto aombe radhi uongozi na wanachadema wote kama alivyofanya Dr. Kitila Mkumbo iwapo kuna makosa kweli kayafanya na yanastahili adhabu ya kufukuzwa yeye na mwenzake De. Kitila.

Halikadhalika, viongozi na wana-CHADEMA wote tunapaswa kuwasamehe kwani wao ni binadamu na isitoshe ni watu ambao wameendelea kuonyesha mapenzi yao kwa chama hata baada ya chama kuwatuhumu hadharani.Jamani huu ndio uungwana.

Vile vile mh.Mbowe, ili kukinusuru chama na propaganda chafu za wana-CCM na vibaraka wao achana na mpango(nia) ya kugombea uenyekiti na badala yake simamia kuna chama kinapata mrithi wako atakaetufikisha watanzania katika ile nchi ya "ahadi".Uamuzi huu pia utanusuru chama chetu.

Viongozi wa CHADEMA na wengine wenye ushawishi ndani ya chama mshaurini mh.Mbowe kuachia nafasi hiyo kwa wengine na hata ikibidi kipengele cha ukomo wa uongozi ndani ya chama kirudishwe katika katiba ya chama.

Wana-CHADEMA tunapaswa kujiuliza ni watanzania wangapi wamepoteza maisha yao,kupata vilema,kuwekwa ndani na hata kufungwa jela wakitetea harakati za kupigania ukombozi kupitia CHADEMA.

Mwisho,tutambue kuwa "vita vya panzi, furaha ya kunguru"

Watanzania tumechoka na CCM na tegemeo letu ni CHADEMA tu.
una akili sana wewe mtu wakati wachangiaji wengi humu wanatazama leo wewe umetazama jana leo kesho na mbali zaidi hili ni wazo zuri kabisa kutokea.....binafsi nitaihifadhi hii article yako daima....naunga mkono hoja
 
Mkuu Salary slip, huwa ninahisi wewe ni mwanachadema halisi, if that's true, dont be fooled.
Zitto na timu yake ni waasi waliokula kiapo kukwamisha CHADEMA, na wanafanya hivyo kisayansi, ukifuatilia vizuri hakuna mtu aliyeomba msamaha. Wote ni wasanii tu, Zitto anapotosha kwa makusudi sababu za kuadhibiwa kwake, anataka kuhadaa uma kuwa sababu ni kutaka CHADEMA ikaguliwe, kwani yeye ni CAG mpaka wamkasirikie na kumfukuza?, kwani yeye hajui kuwa CHADEMA haiwajibiki kwa kamati ya bunge bali kwa msajili wa vyama vya siasa?, CHADEMA kutokaguliwa ni kosa la CHADEMA au la mkaguzi?, kama CHADEMA haijajiandaa kwa ajili ya kukaguliwa, yeye kama Msaidizi wa mtendaji mkuu sio sehemu ya tatizo?, kuna hoja gani hapa mpaka afukuzwe kwa hoja mfu kama hiyo?.

Kitila nae anajichanganya na ni mnafiki mkubwa, anakiri kuandaa waraka wa siri wa kuhujumu chama, halafu anakiri kuwa waraka ule umekiuka misingi, taratibu, kanuni na katiba ya chama halafu anajifanya kana kwamba ameonewa, na kwa dharau anakejeli kamati kuu kuwa haina uwezo wa kumfukuza, bado mtu kama huyu unataka abaki chamani.

I wont be proud of CHADEMA until these thugs are expelled from the party.
 
Mtaongea sana lkn maamuzi yashachukuliwa haturudi nyuma tunasonga mbele.
 
Hakisamehewa tabia haina dawa atasaliti tu bora ajiunge na chama kilichompa utajiri.
 
Dr.Kitila katika maelezo yake amekiri kuhusika na waraka ule na kuomba radhi.

Kuhusu Zitto, nimesema wazi kama kuna makosa amefanya nae aombe radhi.

Sasa ni nini ambacho huelewi hapo kama sio ushabiki wa kisiasa tu??!!

Wewe ndio Uanishe hayo makosa,ili tujadili kama ni kosa kweli Zitto ndo ashauriwe Vinginevyo na kama hana kosa Mbowe na Vifaranga vyake wamuombe Radhi Zitto au afukuzwe kwa kukataa kumuachia Mbowe Uenyekiti. Labda utusaidie kwenye ule Waraka ni Aya ya ngapi au ukurasa a ngapi umeelezea kuvuruga Chama au kukisalilti? au kuna Page zilichomoka kama zilivochomoka kwa Prof.Mchome wakati anatangaza Div.V
 
Ili wasamehewe warudishe hela zote walizopewa na CCM

haswaaaa. katika taarifa yake hapana alipoeleza juu ya tuhuma za kutumiwa na TISS na maccm ziikiwemo barua pepe toka kwa chemba ba nchimvi..

nadhani maelezo ya zzk hayatoshi, yaani hata kiganjani hayajai yamejaa rhethorics tu.

kwa upande wa pili, uongozi wa cdm umechafuka sana, inabidi waanze kujisachi. Tuhuma za kuhujumu demokrasia ndani ya chama ni nzito, mbowe asome tu alama za nyakati, apime na achukuwe hatua.
 
Dr.Kitila katika maelezo yake amekiri kuhusika na waraka ule na kuomba radhi.

Kuhusu Zitto, nimesema wazi kama kuna makosa amefanya nae aombe radhi.

Sasa ni nini ambacho huelewi hapo kama sio ushabiki wa kisiasa tu??!!
Hivi unapata faida gani kuandika uongo hata kama unaipenda chadema jaribu kuwa mkweli.
 
Mkuu Salary Slip nayachukua mawazo yako kama alama ya uwoga. Na ofcoz ndio mtizamo pia wa wanachadema wengi, zitto akiondoka chama kinapasuka .
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Salary slip, huwa ninahisi wewe ni mwanachadema halisi, if that's true, dont be fooled.
Zitto na timu yake ni waasi waliokula kiapo kukwamisha CHADEMA, na wanafanya hivyo kisayansi, ukifuatilia vizuri hakuna mtu aliyeomba msamaha. Wote ni wasanii tu, Zitto anapotosha kwa makusudi sababu za kuadhibiwa kwake, anataka kuhadaa uma kuwa sababu ni kutaka CHADEMA ikaguliwe, kwani yeye ni CAG mpaka wamkasirikie na kumfukuza?, kwani yeye hajui kuwa CHADEMA haiwajibiki kwa kamati ya bunge bali kwa msajili wa vyama vya siasa?, CHADEMA kutokaguliwa ni kosa la CHADEMA au la mkaguzi?, kama CHADEMA haijajiandaa kwa ajili ya kukaguliwa, yeye kama Msaidizi wa mtendaji mkuu sio sehemu ya tatizo?, kuna hoja gani hapa mpaka afukuzwe kwa hoja mfu kama hiyo?.

Kitila nae anajichanganya na ni mnafiki mkubwa, anakiri kuandaa waraka wa siri wa kuhujumu chama, halafu anakiri kuwa waraka ule umekiuka misingi, taratibu, kanuni na katiba ya chama halafu anajifanya kana kwamba ameonewa, na kwa dharau anakejeli kamati kuu kuwa haina uwezo wa kumfukuza, bado mtu kama huyu unataka abaki chamani.

I wont be proud of CHADEMA until these thugs are expelled from the party.

Weka Ushahidi hiyo misingi, taratibu, kanuni na katiba ya Chadema ipo kwenye Ibara au Ukurasa wa Ngapi inayokataza kuandaa Waraka wa kukosoa Uongozi kwa kadri unavofikiri na kuamini maana Mkumbo aliandaa for Internal Use kama anavodai Lissu kwa niaba ya Kina Mbowe ndo kausambaza. 'kuhujumu chama' tufafanulie kwa mujibu wa ule wa Waraka wa Mkumbo ili nasi tujiridhishe badala ya kusomewa wakati huo waraka tunao na tuna uwezo wa kuusoma na kuuchambua
 
Back
Top Bottom