Pendekezo: CHADEMA muwasamehe Zitto Kabwe na Kitila Mkumbo

Pendekezo: CHADEMA muwasamehe Zitto Kabwe na Kitila Mkumbo

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,761
Reaction score
165,353
Nachukua nafasi hii kumsihi na kumuomba mh Zitto aombe radhi uongozi na wanachadema wote kama alivyofanya Dr. Kitila Mkumbo iwapo kuna makosa kweli kayafanya na yanastahili adhabu ya kufukuzwa yeye na mwenzake De. Kitila.

Halikadhalika, viongozi na wana-CHADEMA wote tunapaswa kuwasamehe kwani wao ni binadamu na isitoshe ni watu ambao wameendelea kuonyesha mapenzi yao kwa chama hata baada ya chama kuwatuhumu hadharani.Jamani huu ndio uungwana.

Vile vile mh.Mbowe, ili kukinusuru chama na propaganda chafu za wana-CCM na vibaraka wao achana na mpango(nia) ya kugombea uenyekiti na badala yake simamia kuna chama kinapata mrithi wako atakaetufikisha watanzania katika ile nchi ya "ahadi".Uamuzi huu pia utanusuru chama chetu.

Viongozi wa CHADEMA na wengine wenye ushawishi ndani ya chama mshaurini mh.Mbowe kuachia nafasi hiyo kwa wengine na hata ikibidi kipengele cha ukomo wa uongozi ndani ya chama kirudishwe katika katiba ya chama.

Wana-CHADEMA tunapaswa kujiuliza ni watanzania wangapi wamepoteza maisha yao,kupata vilema,kuwekwa ndani na hata kufungwa jela wakitetea harakati za kupigania ukombozi kupitia CHADEMA.

Mwisho,tutambue kuwa "vita vya panzi, furaha ya kunguru"

Watanzania tumechoka na CCM na tegemeo letu ni CHADEMA tu.
 
"Kinachoendelea ndani ya chama chetu ni mapambano ya kukuza demokrasia. Ni mapambano baina ya wapenda demokrasia dhidi ya wahafidhina, waumini wa uwajibikaji dhidi ya wabadhirifu na wapenda siasa safi dhidi ya watukuzao siasa majitaka. Hii ni changamoto kubwa ndani ya chama chetu inayohitaji uongozi shupavu kuikabili. Nitasimama daima upande wa demokrasia" Zitto
 
Hatoki mtu hapa, Walioandika Waraka wamejitokeza na wamekiri Zitto hajui Lolote sasa wewe unataka aombe Radhi kwa lipi? Au atangaze kujitoa kugombea Uenyekiti? au siku nyingine amuume sikio Slaa kuhusu kupeleka Mahesabu kwa Mkaguzi Mkuu? Waraka wa Mkumbo upo hadharani na Mwenye Waraka kajitokeza sasa jukumu lenu ni kuainisha Makosa yaliyopo kwenye Waraka maana wengine tumeupitia Mara 8 hatuoni hayo ya Usaliti au kuna waraka zaid ya ule ulochapishwa kwenye vyombo vya habari?
 
ningependa kukishauri chama chetu kitukufu cha CHADEMA
kitoe msamaha kwa viongozi wetu kwani mudahuu wamalumbano ndo maadui zetu wanapata nafasi ya kutudhibiti mngakaa chini na kurekebishana tofauti zilizojitokeza nakuendelea na mambo muhmu ya kujenga chamachetu tuache malumbana kwan na wao niwanadam wanakosea.Mnazidi kuwapa maadui nguvu.tugange ya jayo kwa sasa..
 
Bila chadema kumpigia magoti zito wamekwisha lazima wamuombe radhi vinginevyo wamekwisha.
 
Dawa ya kiburi ni jeuri. Mbowe na wenzake lazima wanywe kama walivyolikoroga. Chama cha Demokrasia na Maendeleo: Demokrasia lazima ionyeshwe kwa vitendo na siyo kwa kutumia ulaghai kuwahujumu wengine kwa mlango wa usaliti.
 
Back
Top Bottom