Penalty ya mwaka..Kama wewe referee ungefanyaje?

Penalty ya mwaka..Kama wewe referee ungefanyaje?

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Posts
848
Reaction score
664
Penalty ya mwaka..Kama wewe referee ungefanyaje?

[video=youtube_share;m8TeCUcMiSE]http://youtu.be/m8TeCUcMiSE[/video]
 
Tulizo Yaani bila chenga jamaa kajidondosha kumzuga golikipa! Yaani karuka kabla miguu haijagongana (inamaana alijua nini kitafuata)! Kisha kainuka na kupiga. Si kawaida. Angekuwa mwingine angerudi aanza upya.
 
Last edited by a moderator:
dah jamaa kajiangusha mbele ya refa,halafu jamaa ni mtaalamu sana wa penalt hii penalt inanikumbusha 2006 Rivaldo alipiga kama hii.
 
Back
Top Bottom