ngara23
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 16,867
- 39,857
Nimeamini Watanzania hawajui mpira.
Wachambuzi wakubwa wanalalamikia eti lile tukio la Jana referee ati kawadhulumu penalty
Sasa Ile penalty Gani mnataka?
Sio kila contact ni faul
Ile contact ilikuwa nyepesi mno
Idd Nado alijilegeza na alijitega na kujiandaa Kwa mtego ili mwamzi ampe penality
Me nasema Kwa matukio mengine referee alikuwa na double standard aliwapa Taifa stars yellow cards ila Kwa Morocco hakutoa
Ila Ile haikuwa penalty
Binafsi me na foundation course yangu ya coaching Ile sio penalty
Anyway: tutunze amani, amani ndo tunu ya Afcon, tusizue taharuki,
Wachambuzi wakubwa wanalalamikia eti lile tukio la Jana referee ati kawadhulumu penalty
Sasa Ile penalty Gani mnataka?
Sio kila contact ni faul
Ile contact ilikuwa nyepesi mno
Idd Nado alijilegeza na alijitega na kujiandaa Kwa mtego ili mwamzi ampe penality
Me nasema Kwa matukio mengine referee alikuwa na double standard aliwapa Taifa stars yellow cards ila Kwa Morocco hakutoa
Ila Ile haikuwa penalty
Binafsi me na foundation course yangu ya coaching Ile sio penalty
Anyway: tutunze amani, amani ndo tunu ya Afcon, tusizue taharuki,