"penalt"

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Mar 27, 2011
6,574
2,000
Wakuu heshima mbele, mimi ni mdau wa soka, na hapa jf najua kuna wadau kibao. Kuna ma'fans na wanazi wa vilabu kibao kama Man united, Arsenal nk. Wadau naomba mnisaidie katika hili 1. Nikweli kuwa sheria zote za soka zinatumia lugha ya kiingereza? Kwa mfano, free kick, penalt, corner nk hata kwa nchi kama German, spain na ureno lugha aibadiliki lazima watamke kwa lugha ya kiingereza? 2. Kwenye soka, penalt kwa ninavyofahamu mimi,ni adhabu inayotolewa baada ya kufanyika "faulo"/makosa kwenye eneo la mita 18, kwa mchezaji wa timu pinzani, hoja hapa ni penalt zinazopigwa baada ya dk 120 ni adhabu vilevile? Au hii ya baada ya dk 120 cyo adhabu. Wadau tafadhali fafanue hapa.
 

PrN-kazi

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
2,897
1,500
....you're absolutely right to come with this topic man; is not only a challenge but also is a source of getting more knowledge about soccer..
 

Jakubumba

JF-Expert Member
Mar 5, 2011
1,625
1,195
Wakuu heshima mbele, mimi ni mdau wa soka, na hapa jf najua kuna wadau kibao. Kuna ma'fans na wanazi wa vilabu kibao kama Man united, Arsenal nk. Wadau naomba mnisaidie katika hili 1. Nikweli kuwa sheria zote za soka zinatumia lugha ya kiingereza? Kwa mfano, free kick, penalt, corner nk hata kwa nchi kama German, spain na ureno lugha aibadiliki lazima watamke kwa lugha ya kiingereza? 2. Kwenye soka, penalt kwa ninavyofahamu mimi,ni adhabu inayotolewa baada ya kufanyika "faulo"/makosa kwenye eneo la mita 18, kwa mchezaji wa timu pinzani, hoja hapa ni penalt zinazopigwa baada ya dk 120 ni adhabu vilevile? Au hii ya baada ya dk 120 cyo adhabu. Wadau tafadhali fafanue hapa.

Ni adhabu kwa timu zote mbili kwa sababu zimeshindwa kuonyeshana ubabe ndani ya dkk tisini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom