PC gaming vs Consoles gaming ipi ni bora?

PC gaming vs Consoles gaming ipi ni bora?

DUMEGUY

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2014
Posts
499
Reaction score
206
Habari zenu wadau, nilitaka kujua kati ya kucheza game kwa kutumia computer na game consoles mfano PS, xbox, nintendo n.k , ipi ni njia nzuri ya kuinjoy kucheza game?
 
PS games ni noma

usisahau vya kusahau kabla kusahau hAkujakusahau wewe uliye sahau
 
Kwa uraisi wa kupata game bila gharama pc ni nzuri. Pc hupati tabu ya kupata game.
Tatizo consoles game zinauzwa ghali labda uijailbreak.
Binafsi napenda pc haikulimit upnde wa graphic.
 
Habari zenu wadau, nilitaka kujua kati ya kucheza game kwakutumia computer na game consoles mfano Ps,xbox,nintendo n.k , ipi ni njia nzuri ya kuinjoy kucheza game?
Pc mwisho wa matatizo mkuu

Crack za kutosha...graphics

Pia hata kaz zingine unaeza fanya na pc yako hiyo hiyo

Sent from my SM-G906K using Tapatalk
 
Back
Top Bottom