Pc games zinazokubali usb joystick/controller au padi

Pc games zinazokubali usb joystick/controller au padi

nvidia gt520 1gb
nvidia gt520 1gb
baadhi ya engine hazikubali kubadili resolution kwenye game ila zinakuwa na config file ambalo unafungua na notepad na kuedit hizo details.

nimegoogle hapa assasin creed 3 engine yake inaitwa anvil kuchange resolution fuata step za hii link

Can I Change the Resolution from Outside the Game?

kila engine ina namna yake, mimi nacheza games za 2016 kwa zaidi ya 30fps gpu yangu ni hd 4600 tu, sijawahi kutana. na game lisilocheza.
 
baadhi ya engine hazikubali kubadili resolution kwenye game ila zinakuwa na config file ambalo unafungua na notepad na kuedit hizo details.

nimegoogle hapa assasin creed 3 engine yake inaitwa anvil kuchange resolution fuata step za hii link

Can I Change the Resolution from Outside the Game?

kila engine ina namna yake, mimi nacheza games za 2016 kwa zaidi ya 30fps gpu yangu ni hd 4600 tu, sijawahi kutana. na game lisilocheza.
asee chief nashukulu nimefanikiwa
 
baadhi ya engine hazikubali kubadili resolution kwenye game ila zinakuwa na config file ambalo unafungua na notepad na kuedit hizo details.

nimegoogle hapa assasin creed 3 engine yake inaitwa anvil kuchange resolution fuata step za hii link

Can I Change the Resolution from Outside the Game?

kila engine ina namna yake, mimi nacheza games za 2016 kwa zaidi ya 30fps gpu yangu ni hd 4600 tu, sijawahi kutana. na game lisilocheza.
chief-mkwawa u lookin smart brother i appreciate dat,nimekuwa nkikufatilia xana mada zako,asee uko vizur xana mkuu,nimeona unasema laptop yenye gpu ya intel hd graphics 4600m inauwezo wa kurun games nying kali(latest) at low settings,bt ili upate higher frame rates unatakiw uwe na powerfull gpu. Nataka ninunue gaming laptop,vepe hiii Lenovo y50 core i5 yenye gtx 860,nimetokea kuipenda,bt tatizo naona n bei,vepe kwa hapa bongo mtumba shingapi?? around 1m-900k napata laptop gan(gaming laptop hata kam n used) plz nsaidie kwa hili mkuuu, [emoji18] [emoji5] [emoji5]
 
chief-mkwawa u lookin smart brother i appreciate dat,nimekuwa nkikufatilia xana mada zako,asee uko vizur xana mkuu,nimeona unasema laptop yenye gpu ya intel hd graphics 4600m inauwezo wa kurun games nying kali(latest) at low settings,bt ili upate higher frame rates unatakiw uwe na powerfull gpu. Nataka ninunue gaming laptop,vepe hiii Lenovo y50 core i5 yenye gtx 860,nimetokea kuipenda,bt tatizo naona n bei,vepe kwa hapa bongo mtumba shingapi?? around 1m-900k napata laptop gan(gaming laptop hata kam n used) plz nsaidie kwa hili mkuuu, [emoji18] [emoji5] [emoji5]
nimecheki cpu ya hio lenovo ni i5 4200H sio mbaya ni cpu yenye nguvu pamoja na 860m nvidia utacheza games nyingi kwa quality ya kati kwa 720p au hata 1080p.

kuhusu gaming laptop Tanzania ni kazi kuzipata hadi utulie, ila vyovyote vile hakikisha herufi ya kati ya gpu yako ni 5 kupanda hizo ndio vram zake ni ddr5 na zina nguvu.
 
nimecheki cpu ya hio lenovo ni i5 4200H sio mbaya ni cpu yenye nguvu pamoja na 860m nvidia utacheza games nyingi kwa quality ya kati kwa 720p au hata 1080p.

kuhusu gaming laptop Tanzania ni kazi kuzipata hadi utulie, ila vyovyote vile hakikisha herufi ya kati ya gpu yako ni 5 kupanda hizo ndio vram zake ni ddr5 na zina nguvu.
ok,vepe hio laptop naweza kuipata kwa shingap(used)
 
ok,vepe hio laptop naweza kuipata kwa shingap(used)
kwa budget yako unaipata mkuu used sema kwa Tz sina pa kukuelekeza ukaipata, ni hadi usubirie mtu kaieka kupatana au site nyengine wanazouza vitu used.

hebu jaribu kumcheki huyu jamaa kcamp
 
Kwa anaetaka
NVIDIA QUADRO K4000(new)
GDDR 5 ya 3GB
BEI 250K
 
pamoja na hizo zangu ni:
18 wheels of steel

Euro truck Simulator 2

Flightgear
Need for speed (karibu zote zinakubali pad)
Train Simulator
Air conflict Pacific carrier
Dogfight
Colin McRae Rally 4


hio kitu ndo ugonjwa wangu karibia ingeyanyaga nipate ziro 4m4
 
Wakuu naomba kufaham naweza cheza need for speed most wanted kwenye laptop yenye processor 1.6 celeron?
 
Nina
-Fifa 13, Pes 2013, Sniper Elite v2 na Call Of Duty 5.
Kwa yoyote anaehitaji Game kati ya hizo anitafute.
Am in need of Call of duty black Op please ni Pm nijue nitaipataje?
 
kwa windows 8 sku hz kuna xbox games zinakubali pad za xbox(japo sjatumia) game kali nilizozicheza na kuziona
-skull of shougan
-hallo spartan
-harvest
-na nyengine ndogo ndogo kama za android
mm cm yangu Ni Windows 8,Ss mkuu naomba unifahamishe Ni jinsi gani ya kuupata mkoni WA ppsspp ktk cm yangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom