PC dell, ni waziri wa wapi mkuu!!,Lengo kuweka hapa ionekane haraka na Kwa urahisi Kwa watu wengi. But sorry
Mkuu niuzie kama chuma chakavu tu inisaidie kwenye masomo yanguComputer kampuni ya dell inter(R) core(TM) i7-7500U CPU @ 2.7GHz window 10. Kwenye kupiga muziki inatoa Sauti ya stereo tu na hakuna bass. Hasa speakers kubwa za kanisani au ukumbini.
Hizi ni siasa za nchi gani?Unapopiga kwenye speakers kubwa kama kanisani au ukumbini bass ni ya mbali sana. Naomba msaada wa settings au drivers
msonobali bhana 😀😀Walokole sijui tunafeli wapi, mkuu humu wamejaa wanasiasa Kuna page za musician huko hata ukiwauliza Ali kiba ana speaker ngapi unajibiwa fasta
Mkuu Mazes, kwa sasa ndani ya jukwaa hili watu wengi wanaweza kufikiria unamzungumzia Police Constable Dell, shahidi mwingine wa mchongo katika kesi ya ugaidi inayoendelea kusikilizwa ya akina Mbowe.Unapopiga kwenye speakers kubwa kama kanisani au ukumbini bass ni ya mbali sana. Naomba msaada wa settings au drivers
Mbowe siyo gaidiMkuu Mazes, kwa sasa ndani ya jukwaa hili watu wengi wanaweza kufikiria unamzungumzia Police Constable Dell, shahidi mwingine wa mchongo katika kesi ya ugaidi inayoendelea kusikilizwa ya akina Mbowe.
Hata kama uki update mara elfu haiwezekani hadi upate booster au power emp au Crossover!Shukrani, inabidi ni update.