Paul Makonda live ndani ya mkasi EATV

Othmorine

JF-Expert Member
Jul 25, 2014
691
1,000
Anahoji, kama wangechukua maoni ya rasimu ya mapendekezo ya Walioba kwa asilimia 100,wao wajumbe walienda kufanya ninibungeni, kupiga mihuli?
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,358
2,000
Anahoji, kama wangechukua maoni ya rasimu ya mapendekezo ya Walioba kwa asilimia 100,wao wajumbe walienda kufanya ninibungeni, kupiga mihuli?

Napenda ningejua kama kaalikwa kwenye hicho kipindi au kajialika mwenyewe, kuwahoji watu wa aina yake ni kulitia nux taifa
 

Othmorine

JF-Expert Member
Jul 25, 2014
691
1,000
Anadai,kazi yake yeye kama kiongozi wa vijana wa ccm ni kulinda wazee.
 

Don k

Member
Dec 5, 2014
12
45
Huyo jamaa ni tapeli nguli.... hana jipya elimu ya kuunga unga.. kadisco kama mara tatu hivi... watu waliosoma Muccobs miaja ya 2007 wanamjua jama Feki pastor
 

Mmea

Member
Dec 3, 2014
34
0
Na kwa alvyo ongea kwa mcctizo na kumpamba ucje shangaa huyu mchumia tumbo nae akapewa u DC:what::what::what:kaul yake ni ya kujitongozesha sana kama wale wadada wa mori
 

kalagabaho

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,315
2,000
Huyo jamaa ni tapeli nguli.... hana jipya elimu ya kuunga unga.. kadisco kama mara tatu hivi... watu waliosoma Muccobs miaja ya 2007 wanamjua jama Feki pastor
Huyo mbowe wako hata maana ya GPA haijui
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom