Makonda: Rais Samia anahitaji sana maombi, Kanisa halina sifa na halipaswi kunyoosha kidole

Makonda: Rais Samia anahitaji sana maombi, Kanisa halina sifa na halipaswi kunyoosha kidole

Waufukweni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2024
Posts
5,351
Reaction score
18,606
Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Paul Makonda, amewataka viongozi na waumini wa kanisa kuacha tabia ya kulaumu na kunyooshea viongozi kidole, badala yake wazidishe maombi kwa ajili ya Rais Samia Suluhu Hassan na taifa kwa ujumla.

Akizungumza na viongozi wa Dini katika Kanisa la KKKT, Dayosisi ya Kaskazini Kati, mbele ya waumini kanisani, Makonda amesisitiza kuwa kanisa halina sifa ya kunyoosha kidole au kushindana kauli na matamko mtandaoni, bali lina kanuni na misingi yake ya kiroho ya kutatua changamoto kupitia maombi na magoti.

Makonda amebainisha kuwa vita vya kiroho haviwezi kupigwa kwa kutumia njia za kimwili au za mtaani, hivyo ni wajibu wa kanisa kuendelea kusimama katika maombi ili kuleta majibu na amani katika nchi.

 
Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Paul Makonda, amewataka viongozi na waumini wa kanisa kuacha tabia ya kulaumu na kunyooshea viongozi kidole, badala yake wazidishe maombi kwa ajili ya Rais Samia Suluhu Hassan na taifa kwa ujumla.

Akizungumza na viongozi wa Dini katika Kanisa la KKKT, Dayosisi ya Kaskazini Kati, mbele ya waumini kanisani, Makonda amesisitiza kuwa kanisa halina sifa ya kunyoosha kidole au kushindana kauli na matamko mtandaoni, bali lina kanuni na misingi yake ya kiroho ya kutatua changamoto kupitia maombi na magoti.

Makonda amebainisha kuwa vita vya kiroho haviwezi kupigwa kwa kutumia njia za kimwili au za mtaani, hivyo ni wajibu wa kanisa kuendelea kusimama katika maombi ili kuleta majibu na amani katika nchi.


View attachment 3677555
Shetani katika umbo la binadamu. Huyu jamaa ni mkuu wa uovu. Ila kanisa analopewa ''mic'' ni hayo hayo ya wajasiriamali.
 
Asipoombewa ni kitu gani kitatokea?
Swala la maombi si ni la binafsi?
Waombaji watafahamu vipi mahitaji yake huyo anaetakiwa kuombewa ?@shesRise 2027. A.D😆
Nashindwa kuelewa
Na sijawahi kuelewa mtu akisema

Et ,tumuombee sijui nani huko

Siasa na maombi wapi na wapi bro
Hapa ni kuleta ushahidi wa utetekezaji wa mahitaji ya wana nchi basi
 
Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Paul Makonda, amewataka viongozi na waumini wa kanisa kuacha tabia ya kulaumu na kunyooshea viongozi kidole, badala yake wazidishe maombi kwa ajili ya Rais Samia Suluhu Hassan na taifa kwa ujumla.

Akizungumza na viongozi wa Dini katika Kanisa la KKKT, Dayosisi ya Kaskazini Kati, mbele ya waumini kanisani, Makonda amesisitiza kuwa kanisa halina sifa ya kunyoosha kidole au kushindana kauli na matamko mtandaoni, bali lina kanuni na misingi yake ya kiroho ya kutatua changamoto kupitia maombi na magoti.

Makonda amebainisha kuwa vita vya kiroho haviwezi kupigwa kwa kutumia njia za kimwili au za mtaani, hivyo ni wajibu wa kanisa kuendelea kusimama katika maombi ili kuleta majibu na amani katika nchi.

In fact waziri yuko sahihi 100%,

Na kama kanisa,
lakini kama taifa la dini zote,tutamuombea Rais wetu kwa Mungu, amjalie ujasiri zaidi katika kipindi hiki kigumu anachopitia na hatimae akivuke salama na kuendelea na majukumu yake mazito na muhimu sana ya kuwatumikia wananchi na waTanzania wote.

Na tutafanya kazi hiyo ya kiroho kizalendo na kwa bidii sana na ili hatimae mapepo ya kulaumu na kulalamika yaweze kushindwa 🐒
 
In fact waziri yuko sahihi 100%,

Na kama kanisa,
lakini kama taifa la dini zote,tutamuombea Rais wetu kwa Mungu, amjalie ujasiri zaidi katika kipindi hiki kigumu anachopitia na hatimae akivuke salama na kuendelea na majukumu yake mazito na muhimu sana ya kuwatumikia wananchi na waTanzania wote.

Na tutafanya kazi hiyo ya kiroho kizalendo na kwa bidii sana na ili hatimae mapepo ya kulaumu na kulalamika yaweze kushindwa 🐒
Akiguswa tu shoga yako Samia lazima uandike dibaji reeeeeeeefuuuuuuu shenzi kabisa wewe mwanamke
 
Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Paul Makonda, amewataka viongozi na waumini wa kanisa kuacha tabia ya kulaumu na kunyooshea viongozi kidole, badala yake wazidishe maombi kwa ajili ya Rais Samia Suluhu Hassan na taifa kwa ujumla.

Akizungumza na viongozi wa Dini katika Kanisa la KKKT, Dayosisi ya Kaskazini Kati, mbele ya waumini kanisani, Makonda amesisitiza kuwa kanisa halina sifa ya kunyoosha kidole au kushindana kauli na matamko mtandaoni, bali lina kanuni na misingi yake ya kiroho ya kutatua changamoto kupitia maombi na magoti.

Makonda amebainisha kuwa vita vya kiroho haviwezi kupigwa kwa kutumia njia za kimwili au za mtaani, hivyo ni wajibu wa kanisa kuendelea kusimama katika maombi ili kuleta majibu na amani katika nchi.

Bwana mdogo huyu sasa ataingia utelezi wa kule watu wasikorudi.
 
Nashindwa kuelewa
Na sijawahi kuelewa mtu akisema

Et ,tumuombee sijui nani huko

Siasa na maombi wapi na wapi bro
Hapa ni kuleta ushahidi wa utetekezaji wa mahitaji ya wana nchi basi
Ndio hivyo yaani... Wakisema aombewe Kuna ambao wengine wanaamini in demons ,Sasa sijui hayo maombi yatafanyikaje...sema Africa ni kama tumelogwa na aloyetuloga alishakufa kitambo... Maendeleo na maombi ni vitu viwili tofauti sana.. nchi kama saudia au uae wangeamini katika kuswali sala Tano wasingekuwa hapo, nchi za Ulaya zote wangeamini katika kusali novena na rozaro wasingekuwa hapo walipo Sasa kwa kweli...
 
Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Paul Makonda, amewataka viongozi na waumini wa kanisa kuacha tabia ya kulaumu na kunyooshea viongozi kidole, badala yake wazidishe maombi kwa ajili ya Rais Samia Suluhu Hassan na taifa kwa ujumla.

Akizungumza na viongozi wa Dini katika Kanisa la KKKT, Dayosisi ya Kaskazini Kati, mbele ya waumini kanisani, Makonda amesisitiza kuwa kanisa halina sifa ya kunyoosha kidole au kushindana kauli na matamko mtandaoni, bali lina kanuni na misingi yake ya kiroho ya kutatua changamoto kupitia maombi na magoti.

Makonda amebainisha kuwa vita vya kiroho haviwezi kupigwa kwa kutumia njia za kimwili au za mtaani, hivyo ni wajibu wa kanisa kuendelea kusimama katika maombi ili kuleta majibu na amani katika nchi.

Muovu anapolielekeza kanisa jinsi ya kuomba. Sijui kanisa linakwama wapi kumpa mtu muovu wa aina hiyo nafasi ya kuhutubia kwenye hafla za kanisa. Makonda anajali madaraka kukiko kitu chochote, hawezi kukubali kanisa kukemea uovo kwani uovu ukikomeshwa yeye atakosa madaraka.
 
Nchimbi ndiye anayehitaji maombi zaidi. Aliko hapajulikani Wala hali yake.
Kila mtu anamuulizia VP Mstaafu.

Tunasubiri panapo majaaliwa Maaskofu watutangazie siku ya kuanza maombi ya mfungo na Novena kwajili ya Balozi Emanuel Nchimbi.
 
In fact waziri yuko sahihi 100%,

Na kama kanisa,
lakini kama taifa la dini zote,tutamuombea Rais wetu kwa Mungu, amjalie ujasiri zaidi katika kipindi hiki kigumu anachopitia na hatimae akivuke salama na kuendelea na majukumu yake mazito na muhimu sana ya kuwatumikia wananchi na waTanzania wote.

Na tutafanya kazi hiyo ya kiroho kizalendo na kwa bidii sana na ili hatimae mapepo ya kulaumu na kulalamika yaweze kushindwa 🐒
Muuaji aombewe amekata tamaa, kwa Mungu hakuna msamaha kwa wauaji amri za Mungu zinasema USIUE, jisomee mwenyewe maandishi yako..

muhalifu na mtuhumiwa uhaini aombewe pesa, msamaha au nini gentleman?

be specific,
kwa Mungu hakuna mbambamba kwa waliokosa utii kwa sheria na serikali za wanadamu zilizotoka kwa Mungu mwenyewe.

Soma,
Warumi 13:1 na kuendelea na itakusaidia sana 🐒
 
Ndio hivyo yaani... Wakisema aombewe Kuna ambao wengine wanaamini in demons ,Sasa sijui hayo maombi yatafanyikaje...sema Africa ni kama tumelogwa na aloyetuloga alishakufa kitambo... Maendeleo na maombi ni vitu viwili tofauti sana.. nchi kama saudia au uae wangeamini katika kuswali sala Tano wasingekuwa hapo, nchi za Ulaya zote wangeamini katika kusali novena na rozaro wasingekuwa hapo walipo Sasa kwa kweli...
Mambo ya dini nayo ni kichaka tu cha ujinga hua nashangaa pia oooh

This is time ni zamu ya wa Katoriki mara zamu ya Muslim

Yaani tunaacha kumpima mtu kwa uwezo na utendaji kazi wake

Tunahangaika na dini 🚮
 
Back
Top Bottom