Paua nasi (bati za kisasa,fundi na ubora)

Paua nasi (bati za kisasa,fundi na ubora)

JMK ROYAL SERVICES

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Posts
226
Reaction score
83
Paua na jmk royal services
f268107e4de15dee5a60d46cf4a1abc0.jpg


Agent wamabati ya sunshare(agent noA-002)VIP,quansheing,Anxifa bati kwa price list ya kiwanda.
955a70baf31961631608e08641a4d784.jpg

huduma tutoazo kwa wateja wetu.

-Bati za aina zote kwa price list ya kiwanda
59911bbb2587fd1c4912e4caf00ee6cb.jpg

-ushauri wa uchaguzi wa bati
08f556310a1b59dc457c4056b19764e7.jpg

-Kukatiwa bati kwa vipimo vya paa lako
56ad62b9ae7a6d09d3340bb13e3566c4.jpg
ee534fff32677aac6f0e354b78495000.jpg

eb8780fe46e32bd35c83c26b8b840ad0.jpg

-fundi wa kupaua (kwa makubaliano wa bei)
b02c8fc81e78a26b49887522d8bae758.jpg
e0a5f04c42b9ecf75647248a4c3b25f3.jpg
ee0a0cbdec1d8a5243ae7629686d83b0.jpg
7a5c94b9c320673d17dffdcc9df59804.jpg


-Tathimini na upimaji wa idadi wa bati na mbao kwa vipimo(kwa makubaliano ya bei)

-fundi mwenye cheti cha veta GRADE ONE na experience ya zaidi ya miaka 10 kwenye upauaji.
a5f37326eb995365c33ec59e0c17a11a.jpg
0c10b45d9403919bc2cc992562494c07.jpg

Tupo mikocheni pembeni ya mayfaiplaza Dar es salaam.

piga.[emoji338][emoji338] 0719552613, 0762552586
 
Back
Top Bottom