Fundi wa kupaua na bati kwa bei ya kiwanda

Fundi wa kupaua na bati kwa bei ya kiwanda

JMK ROYAL SERVICES

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Posts
226
Reaction score
83
PAUA NA JMK ROYAL SERVICES
36d869fd15d8caee6df084b78058a298.jpg


Agent wamabati ya sunshare(agent noA-002)VIP,quansheing,Anxifa bati kwa price list ya kiwanda.

huduma tutoazo kwa wateja wetu.

-Bati za aina zote kwa price list ya kiwanda
44c3a25a1933da5d158735df99de0875.jpg


-ushauri wa uchaguzi wa bati
eb670761100712aca74d9c39bf2c8578.jpg

59e5beff72ffe8717c09d142dac7ec46.jpg

d53b07dd01c2d6dca61be15c135deac3.jpg

-Kukatiwa bati kwa vipimo vya paa lako
886bd71f2aea3afb399ac9c093229e7c.jpg

-fundi wa kupaua (kwa makubaliano wa bei)
2bbc9a247fb74294f6aa894d304b0295.jpg
f2bd357aa3f6517aa0ffcb7b013916ca.jpg

870ec0d576dbd8b1334028ca57e6b7ea.jpg

-Thamini na upimaji wa idadi wa bati na mbao kwa vipimo(kwa makubaliano ya bei)
4cb7638cb2a05b3b6b3402dacd9c0676.jpg

-fundi mwenye cheti cha veta GRADE ONE na experience ya zaidi ya miaka 10 kwenye upauaji.
29089537e57f95cc2844910036d0116a.jpg

94b531380b9f6c4a4650add261ccd016.jpg

Tupo mikocheni pembeni ya mayfaiplaza Dar es salaam.

piga.[emoji338][emoji338] 0719552613, 0762552586
 
Back
Top Bottom