Patamu sana hapo

Patamu sana hapo

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Posts
16,590
Reaction score
28,761
1540393605284.png


Kama wewe ni afande na unakwenda kuitembezea kichapo njemba kama hii lazima ujipange aiseee.

Unaweza kula za uso ukaishia kupiga kelele "Good Morning sir", wakati hauko darasani.
 
Mbona mlaini sana huyo yaani kama alivyokaa huyo mnaemwita njemba hapo hapo bila mi namshusha na haamini nimeanzia wapi labda yale maumivu ndo yatamjulisha palipoguswa.
 
Watu kwa kuongea tu ukute unaogopa hadi puto[emoji16][emoji16] ukiona hadi kasimama hivyo mbele ya hao jua anakitu cha ziada hata wenyewe wataitana wawe wengi
Mbona mlaini sana huyo yaani kama alivyokaa huyo mnaemwita njemba hapo hapo bila mi namshusha na haamini nimeanzia wapi labda yale maumivu ndo yatamjulisha palipoguswa.
 
View attachment 909438

Kama wewe ni afande na unakwenda kuitembezea kichapo njemba kama hii lazima ujipange aiseee.

Unaweza kula za uso ukaishia kupiga kelele "Good Morning sir", wakati hauko darasani.

Suala hapa siyo maumbile au ukubwa wa mwili, bali ni mbinu na mikakati...njemba inaweza ikapigwa ngumi moja tu ya solar plexus na ikatulia...
 
Suala hapa siyo maumbile au ukubwa wa mwili, bali ni mbinu na mikakati...njemba inaweza ikapigwa ngumi moja tu ya solar plexus na ikatulia...
Mkuu kwa sisi wataamu tunaangalia mtu anakujaje,hapo hao police wanaenda kumvaa jamaa kizembe sana, yaani wanaenda kichwa kichwa wakati jamaa kakaa mkao wa Ku attack
 
Huo ndio uanaume, ni kupambana tu haijalishi unavunja sheria!
 
Back
Top Bottom