Pata utabiri wa hali ya hewa kwenye simu yako

Pata utabiri wa hali ya hewa kwenye simu yako

Ochutz

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Posts
465
Reaction score
106
Je simu yako ni ya android? WeatherEye ni program nzuri sana kwa utabiri wa hali ya hewa. Kama simu yako ina GPS inaweza kutambua eneo ulipo na kukupa utabiri wa hali ya hewa hadi siku 10. Mi nimekuwa nikiitumia program hii kwa mwaka sasa,utabiri wake ni sahihi na itakusaidia sana hasa ukizingatia hawa watu wa TMA mda mwingine hawatoi utabiri wa hali ya hewa kwa wakati. Inapatikana Google Play Store. https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ewebtz.weathereye

we_1.png we_1_wide.png
 
Back
Top Bottom