edrick me
Member
- Jul 2, 2019
- 11
- 3
Kupitia mtandao wetu wa e-sokoni sasa unaweza kuwa unatumiwa taarifa za masoko na tenda mbai mbali za mazao kwa njia ya ujumbe mfupi. Hapa utakuwa unatimwa kila zinapojiri bei za mazao sokoni, hali ya hewa, taarifa mhimu za kilimo, uhitaji wa mazao mbali mbali. Jinsi ya kujiunga
-Ingia kwenye M-pesa/Tigopesa/Airtelmoney
-Chagua Lipa kwa M-pesa au lipa bili.
-Ingiza namba ya kampuni 255 522
-Ingiza kumbu kumbu namba SOKONI
-Ingiza kiasi kuanzia 500 kuendelea..
-Ingiza namba yako ya siri ****
-Bonyeza 1 kuthibtisha
NB. Kila ujumbe utakatwa shiling 30.
-Ingia kwenye M-pesa/Tigopesa/Airtelmoney
-Chagua Lipa kwa M-pesa au lipa bili.
-Ingiza namba ya kampuni 255 522
-Ingiza kumbu kumbu namba SOKONI
-Ingiza kiasi kuanzia 500 kuendelea..
-Ingiza namba yako ya siri ****
-Bonyeza 1 kuthibtisha
NB. Kila ujumbe utakatwa shiling 30.