Pata Logo, Mifumo ya ICT kwa bei nafuu

Pata Logo, Mifumo ya ICT kwa bei nafuu

ICT OFFICER

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2018
Posts
235
Reaction score
300
Pata Profesional design ya Logo, Certicate, nk
Pia pata Mifumo mbali mbali ya kuendesha shuhuli zako mfano shule, hospital and pharmacy kwa bei nafuu 0765038814, Kwa mikoa yote Tanzania.
 
Unatangaza biashara kishamba sana, hata wanaojiuza wanatangaza kwa kuvaa nusu uchi lengo likiwa ni kuona kile anachonadi.
Kumbe mtaalamu kwenye masuala ya kuza Papa, ongera sana mkuu...... watu wamenielewa and wamekuja PM & tumefanya biashara
 
Back
Top Bottom