SOFTWARE PATA KUTAMBUA MENGI KATIKA TEKNOLOJIA NA COMPUTER YAKO


A

Amash Mohd

New Member
Joined
Nov 20, 2016
Messages
1
Likes
3
Points
5
A

Amash Mohd

New Member
Joined Nov 20, 2016
1 3 5
HABARI ZA MAENEO ULIPO NDUGU MPENDWA
TUMEANZISHA WEBSITE AMBAPO WEWE UTAWEZA KUJIFUNZA MENGI KATIKA TEKNOLOJIA NA COMPUETR.UNAWEZA KUTENBELEA TOVUTI YETU HII KWA ADRESS IFUATAYO
www.smartsilver.ml
social-media-jpg.446087

AHSANTE SANA
 
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,302
Likes
704
Points
280
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,302 704 280
Tulia ndugu yangu uandike ujumbe wako vyema! Hebu soma tena ulichoandika kwa mara ya kwanza kwa wateja wako!
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,637
Posts 30,505,510