Pata king'amuzi cha Startimes kwa bei poa

Pata king'amuzi cha Startimes kwa bei poa

mkalenda

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Posts
290
Reaction score
23
King'amuz cha startimes TOLEO LA KWANZA kinauzwa sh. 50000. Neg. Bt Hakina remote. 0769 038 065
 

Attachments

  • CAM00121.jpg
    CAM00121.jpg
    205.1 KB · Views: 124
  • CAM00119.jpg
    CAM00119.jpg
    219.9 KB · Views: 107
Ving'amuz bado vipo kama unaitaj
 
Ninacho cha Continental bado ni kipya nauza 70,000.
 
Nauza Ving'amuzi vya startimes vipya na nakusajilia,pia remote,antena na cables meter 15 zipo.
 
Nauza Ving'amuzi vya startimes vipya na nakusajilia,pia remote,antena na cables meter 15 zipo.call 0713196055

Tengeneza uzi wako usifakamie uzi wa mwenzako mbona ni simple tu!! Wabongo bwana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom