Pata kazi zote za Tanzania

Pata kazi zote za Tanzania

mkuu,ntakuwa nauhakika gani kusema hii kazi iliyowekwa kwenye applicatin ni halali na haijakuwa imepitwa na mda wakuapply? na je itakuwa inajizuiya vipi na matangazo feki?
 
mkuu,ntakuwa nauhakika gani kusema hii kazi iliyowekwa kwenye applicatin ni halali na haijakuwa imepitwa na mda wakuapply? na je itakuwa inajizuiya vipi na matangazo feki?

Ikiwa una shaka na uhalali wa kazi unawezatuma maoni au maswali kwenye anuani ya mwajiri husika.

Muda wa ku apply unaoneshwa kwa kila kazi inayotangazwa, ikiwa unapata shaka kwa muda huo unaweza waandikia waajiri husika wakupe uhakika zaidi.

Kila kazi inayowekwa hapa lazima iwe approved. Hatupokei matangazo feki.

Tunashukuru kwa maoni.
 
meipenda sn hyo app ila muwe mnaupdate bas kwa mda jaman kuna kazi zinachelewa sn kuwekwa kwenu.nami naipenda coz n rahis kuitumia sanaaa na details zinajitosheleza.ila tu muwe mnaupdate kwa wakati.ila pongez sana mewapenda sana maana hatuhangaiki tena na google.
 
meipenda sn hyo app ila muwe mnaupdate bas kwa mda jaman kuna kazi zinachelewa sn kuwekwa kwenu.nami naipenda coz n rahis kuitumia sanaaa na details zinajitosheleza.ila tu muwe mnaupdate kwa wakati.ila pongez sana mewapenda sana maana hatuhangaiki tena na google.

Asante sana.

Tutakuwa tunafanya hivyo.
 
kila siku active job 120.. haziongezek wala kupungua.
Mko vizur mno..

Nadhani bado unatumia old version, ilikuwa na BUG katika ku display hizo kazi.

Nakushauri ucheki latest version kutoka playstore

Pia unawezafanya settings ku ruhusu update notification ya apps zilizoko kwenye simu yako from playstore.

Shukrani
 
Back
Top Bottom