Pata bidhaa bora za kukuzia vifaranga

Pata bidhaa bora za kukuzia vifaranga

Martin Mhina

Senior Member
Joined
Jul 24, 2013
Posts
169
Reaction score
37
Vyungu Vyungu vya Joto kwa ajili ya kukuzia vifaranga vinapatikana kwa bei ya Tsh 15000/= na bei Jumla kuanzia Vyungu 5 ni Tsh 14000/= ni vizito na imara ,vinatumia mkaa mchache na Chungu kimoja kinahudumia vifaranga 100 tupo Temeke wailes na mikoan tunatuma mawasiliano 0714994833/0755485807 Karibu
 
Ebu weka picha maana wengine ni wageni kwenye mambo haya..
 
Ebu weka picha maana wengine ni wageni kwenye mambo haya..
FB_IMG_1486454779401.jpg
FB_IMG_1486454779401.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom