Pascal ni mchumia tumbo, tumpuuze

Pasco anadai hana chama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maujinga yenu tu. Kuna umuhimu gani kwa members kuanzishiana ma-threads. Nenda DM wasiliana na mtu mwenzio huko, halafu malizaneni. Hiki mnachofanya ni utoto. Wewe Paschal, ni mtu mzima kidogo, embu take leadership basi! Ondoeni huu upuuzi wenu hapa. Nimepitia nyuzi zenu, hamna lolote la maana mnaloongea! grow up guys!
 
mnachambana huku mitandaoni halafu baadaye mko pamoja mwala samaki wa kuokwa/kubanikwa na red wine 🍷🍷🍷 acheni iyo mambo bana
 
Kikweli wewe ni shetani tu, P yuko sawa
 
Kweli tupu
 
technically kwa hii mipasho jinsia yake ni "KE" totally,wanaume hawako hivyo hata kidogo
 
Jamaa jina linamfaa haswa aache kutokwa povu
 

Umevaa mask?

Nasikia iko ndani kwako

Ulichemka bana...hata useme Paskal yuko sahihi


Umefurahi hee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…