Papaa Msofe Arudisha kiwanja alichotapeli

maliyamungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
510
Points
250

maliyamungu

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
510 250
Wabongo bana tunakaa kulaumu tu bila kujua sababu,issue yule mama aliweka eneo bond na kampa musofe hati feki ya kiwanja, sasa mda wa kulipa tayali mama kamgeuzia jamaa kibao na mama kwa kuwa nae mpigaji kacheza na media serikali na wanaharakati ukweli msofe ndio kapigwa mil 60. Musofe kachia kiwanja cause inam cost kwenye issue zake, wengi tunaponda issue tusizojua jamaa mpigaji lakini ni kwa wazungu tu kwenye net ambao wanatutukana kila siku wanaigeria wanapesa kweli ni upigaji wakina manji, rostam,jitu patel na waindi kibao wapigaji,so wana jamvi kabla ya kukoment tujue na sababu. Ok weekend njema.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
46,620
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
46,620 2,000
Wabongo bana tunakaa kulaumu tu bila kujua sababu,issue yule mama aliweka eneo bond na kampa musofe hati feki ya kiwanja, sasa mda wa kulipa tayali mama kamgeuzia jamaa kibao na mama kwa kuwa nae mpigaji kacheza na media serikali na wanaharakati ukweli msofe ndio kapigwa mil 60. Musofe kachia kiwanja cause inam cost kwenye issue zake, wengi tunaponda issue tusizojua jamaa mpigaji lakini ni kwa wazungu tu kwenye net ambao wanatutukana kila siku wanaigeria wanapesa kweli ni upigaji wakina manji, rostam,jitu patel na waindi kibao wapigaji,so wana jamvi kabla ya kukoment tujue na sababu. Ok weekend njema.
wewe ndio msemaji wa msofe??
Mbona viwanja na majumba mengi tu ametapeli?
 

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,905
Points
1,500

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,905 1,500
Wabongo bana tunakaa kulaumu tu bila kujua sababu,issue yule mama aliweka eneo bond na kampa musofe hati feki ya kiwanja, sasa mda wa kulipa tayali mama kamgeuzia jamaa kibao na mama kwa kuwa nae mpigaji kacheza na media serikali na wanaharakati ukweli msofe ndio kapigwa mil 60. Musofe kachia kiwanja cause inam cost kwenye issue zake, wengi tunaponda issue tusizojua jamaa mpigaji lakini ni kwa wazungu tu kwenye net ambao wanatutukana kila siku wanaigeria wanapesa kweli ni upigaji wakina manji, rostam,jitu patel na waindi kibao wapigaji,so wana jamvi kabla ya kukoment tujue na sababu. Ok weekend njema.
Mkuu kaa utulie kwanza, then tupe hizi habari taratibu ili tukuelewe vizuri!! Ni habari zingine wanajamvi tungependa kuzijua na kuchangia mkuu mawazo.
 

Nagoya

Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
95
Points
0

Nagoya

Member
Joined Oct 9, 2011
95 0
Wabongo bana tunakaa kulaumu tu bila kujua sababu,issue yule mama aliweka eneo bond na kampa musofe hati feki ya kiwanja, sasa mda wa kulipa tayali mama kamgeuzia jamaa kibao na mama kwa kuwa nae mpigaji kacheza na media serikali na wanaharakati ukweli msofe ndio kapigwa mil 60. Musofe kachia kiwanja cause inam cost kwenye issue zake, wengi tunaponda issue tusizojua jamaa mpigaji lakini ni kwa wazungu tu kwenye net ambao wanatutukana kila siku wanaigeria wanapesa kweli ni upigaji wakina manji, rostam,jitu patel na waindi kibao wapigaji,so wana jamvi kabla ya kukoment tujue na sababu. Ok weekend njema.

Msofe ni tapeli wa madini na viwanja hicho kilichorudi ni moja ya mia watu bado wanalia na tapeli hawa msofe na muzamil, viwanja vingi mbezi wamevitapeli kwa kutumia maofisa wa wizara ya ardhi,

Mimi naunga mkono juhudi za wanaharakati na itv huo ni msaada tosha, msofe mbona oystabey hauji kutapeli?? Kwanini huko mbezi tu??
 

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,434
Points
1,225

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,434 1,225
Wabongo bana tunakaa kulaumu tu bila kujua sababu,issue yule mama aliweka eneo bond na kampa musofe hati feki ya kiwanja, sasa mda wa kulipa tayali mama kamgeuzia jamaa kibao na mama kwa kuwa nae mpigaji kacheza na media serikali na wanaharakati ukweli msofe ndio kapigwa mil 60. Musofe kachia kiwanja cause inam cost kwenye issue zake, wengi tunaponda issue tusizojua jamaa mpigaji lakini ni kwa wazungu tu kwenye net ambao wanatutukana kila siku wanaigeria wanapesa kweli ni upigaji wakina manji, rostam,jitu patel na waindi kibao wapigaji,so wana jamvi kabla ya kukoment tujue na sababu. Ok weekend njema.
............... Msofe apigwe Miln 60. ???? wacha ujinga wewe !! nenda kacheze kiduku !
 

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,150
Points
1,250

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,150 1,250
serikali inamchekea sana huyu jamaa,watu tunatafuta pesa na viwanja kwa nguvu yeye anataka kuja kuchukua kiulaini,kama mwanaume wa ukweli fanya kazi utoke jasho,sio kutafuta wapi pabovu ili utapeli

yaani huyo jamaa ningekuwa ninajeshi ningemmaliza kama alivyomalizwa yule polisi wa kenya na wauza unga

wanakera sana hawa jamaa
 

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
10,526
Points
2,000

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
10,526 2,000
Asante Papaa Msofe kwa ufafanuzi wako, lakini nina mashaka na hii scenario- kama usemavyo ndivyo, kwa nini maelezo hayo PMsofe asiyaeleze kwenye media kama mama alivyolalama?!, nashawishika unatetea uongo.
Wabongo bana tunakaa kulaumu tu bila kujua sababu,issue yule mama aliweka eneo bond na kampa musofe hati feki ya kiwanja, sasa mda wa kulipa tayali mama kamgeuzia jamaa kibao na mama kwa kuwa nae mpigaji kacheza na media serikali na wanaharakati ukweli msofe ndio kapigwa mil 60. Musofe kachia kiwanja cause inam cost kwenye issue zake, wengi tunaponda issue tusizojua jamaa mpigaji lakini ni kwa wazungu tu kwenye net ambao wanatutukana kila siku wanaigeria wanapesa kweli ni upigaji wakina manji, rostam,jitu patel na waindi kibao wapigaji,so wana jamvi kabla ya kukoment tujue na sababu. Ok weekend njema.
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,056
Points
1,500

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,056 1,500
Wabongo bana tunakaa kulaumu tu bila kujua sababu, issue yule mama aliweka eneo bond na kampa musofe hati feki ya kiwanja, sasa mda wa kulipa tayali mama kamgeuzia jamaa kibao na mama kwa kuwa nae mpigaji kacheza na media serikali na wanaharakati ukweli msofe ndio kapigwa mil 60........
Mbona huu uongo hauna muelekeo? Ingekuwa mama ameweeka eneo hilo bond na kumpa Msofe hati feki ya kiwanja tena yeye angeogopa nini, si hati original anazo mwenyewe?

Hebu tumia akili kijana.
 

Babu Ubwete

Senior Member
Joined
Jan 26, 2008
Messages
169
Points
0

Babu Ubwete

Senior Member
Joined Jan 26, 2008
169 0
Ni nzuri kwa mama Mlay. Hii tabia ya kukopa kuweka Bond mali halafu hata hujalipa mali yako inataifishwa nadhani ni Moja ya Money Laundering mchezo huu umeenea sana hapa dsm. Kuna marehemu mmoja Mzee Makaranga wa Ilala alitajirika kwa kudhulumu watu mali zao kwa michezo hii ya kukopesha na ku repossess alikufa vibaya(hii imani yangu) kwani alidhulumu mali nyingi za watu. Serikali ifahamishe wananchi kwamba huu si utaratibu mzuri, watu wakope kwenye Financial institution.
 

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
5,347
Points
2,000

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
5,347 2,000
Ni nzuri kwa mama Mlay. Hii tabia ya kukopa kuweka Bond mali halafu hata hujalipa mali yako inataifishwa nadhani ni Moja ya Money Laundering mchezo huu umeenea sana hapa dsm. Kuna marehemu mmoja Mzee Makaranga wa Ilala alitajirika kwa kudhulumu watu mali zao kwa michezo hii ya kukopesha na ku repossess alikufa vibaya(hii imani yangu) kwani alidhulumu mali nyingi za watu. Serikali ifahamishe wananchi kwamba huu si utaratibu mzuri, watu wakope kwenye Financial institution.
alikufaje?
 

Forum statistics

Threads 1,367,633
Members 521,789
Posts 33,405,666
Top