Pamoja na ulevi wangu,ila kuberi nimeishindwa aisee

Pamoja na ulevi wangu,ila kuberi nimeishindwa aisee

kyagata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Posts
13,967
Reaction score
26,202
Mko salama wakuu?
Jana nikakutana na jamaa zangu flani ambao saivi ni madereva wa IT,tukapiga tungi weee nikaona jamaa wanachanganya kuberi na konyagi kuwauliza wanasema eti inakata usingizi.nikasema ngoja na mimi nijaribu,dah dakika sifuri nikazima,hii kitu imeniletea mpaka mafua.
Sitokaa niguse tena kuberi.
 
Kuberi kaa nalo mbali lina madhara makubwa,kiafya
 
Kuber ndo ile inaleta Cancer ya mdogo..tulilishwa zamani sana na brother Fulani alikuwa anasaga mashine alikuwa anakula sana kwa hiyo ilikuja kupigwa marufuku kuingia nchini?
Na linalevya almost Kama ngada
 
Mko salama wakuu?
Jana nikakutana na jamaa zangu flani ambao saivi ni madereva wa IT,tukapiga tungi weee nikaona jamaa wanachanganya kuberi na konyagi kuwauliza wanasema eti inakata usingizi.nikasema ngoja na mimi nijaribu,dah dakika sifuri nikazima,hii kitu imeniletea mpaka mafua.
Sitokaa niguse tena kuberi.
duuuh Hivi kumbe KUBER bdo zipo?
 
1751086452742.jpeg
 
Waulize wamiliki na watu wa malori wanavyozipiga, yaani hiyo ni kama identity Yao. Mzee mmoja tajiri wa kiarabu tulimzika Kwa kansa ya koo kwasababu ya hayo madude, mmoja naye alienda abroad kufanya surgery lakini alivyorudi kayarudia anapiga kama kawaida, uraibu wake si mchezo. Imagine wenye hela tu hufa na kansa ww mwenzangu utaisumbua familia yako tu maana hata nauli ya kwenda Sauzi tu kufanya check up huna. Si mazuri hayo.
 
Kuber nakumbuka mwaka 2001 nikiwa form 3 secondary flani mkoani Mbeya Kuna mwamba alikuwa anajiita Fish aliingiza class kwa Wana. Watu walipiga na karibia nusu ya darasa walikata network. Kuna demu alijikojolea (Sasa hivi yupo bank Moja maarufu mitaa ya posta jijini DSM).
Mchana huo aliingia mwalimu wa civics anakuta watu kama mateja, wamepoteza uwezo wa kuandika.
Hiyo yote Tisa, Kuna mwamba alimeza pakti ya kuber kuficha ushahidi (walimu baadae waliitangaza kuber kama bangi, ukidakwa nayo tu, straight hauna shule.
Mie ndio nilikuwa tumbo joto maana nilikuwa ndio supplier kwa kuwa nilikuwa nasoma day so naenda duka Moja la waarabu linaitwa Pick n Pay ndio nachukua mzigo.

Huu Uzi umenikumbusha mbali sana kwa kweli
 
Back
Top Bottom