Fiziolojia
JF-Expert Member
- Oct 19, 2019
- 815
- 1,085
Nampa sabuni nayeye aoge
Namalizia natoka kasi nijipange kumuua
Kama gizani tulikuwa wote hata kwenye mwanga tutakuwa wote kwa amani.
Na mpigia nyeto
Uungwana ninkusalimiana Kisha kumuuliza ana shida gani?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Unampiga busu moja matata
Sitaogopa hata maana najua kwenye tyliez hana ujanja....umeme ukakatika; ukakomaa kuoga gizani hivyo hivyo ; ile karibia unamalizia kuoga umeme ghafla ukarudi halafu unakutana na kiumbe hichi uso kwa uso.[emoji116][emoji116]
What will you do??.View attachment 1265418
Ongeeni yote ila lazima uanze kuandaa pambio la kuagwa
Unajuwa huyo nyoka lakini mkuuHahahahahaha
Wewe siyo mzima