Pale mtoto anapokataa kusoma

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,731
2,000
Soki Nzambe adini akoboya soki
Nzambe afungole nomi oko tiya
Tembe okomono casi okotiyate
Nzambe asilo kosala ah tongola ekikoya na poto to kiya elikia na Nzambe to lingo mboka ya congo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom