Ni ki load ngoma zako tu mkuu
Sent from my SM-G920P using Tapatalk
Nimeanza kuitumia muda tu , niliamua kuachana na software za kuokota na kuroot sababu kuroot simu kunapelekea application nyingine za kibenk kutokufanya kazi, sasa hiv nikipenda app nanunua tu sitaki ubabaishaji.Mkuu hutak mchezo kabisa
Sure mkuu... ila hapo kweny kuroot ,next time root.kwa magisk..hii ina feature ya kuhide root kwa apps ambazo hutak zijue kama uko rootedNimeanza kuitumia muda tu , niliamua kuachana na software za kuokota na kuroot sababu kuroot simu kunapelekea application nyingine za kibenk kutokufanya kazi, sasa hiv nikipenda app nanunua tu sitaki ubabaishaji.
Ebu naomba Link simu iko rooted mkuuAisee basi hii dsp haikufai mkuu...inataka mtu alie root sim yake tena kwa magisk
Nimejaribu kuiconfigure na Poweramp mziki base moja hatar sana still nahitaji nitulie nitengeneze setting nzuriMim naitumia na player ya simu tu...ndio napata sound takatifu mkuu
Hapa Bongo zipo hizi?? Na kama zipo,zinapatikana wapi? AsanteHahah kitonga ndio bei gani...Tafuta rock zircon bei yake affordable..ina balaaa sana
Sent from my SM-G920P using Tapatalk
H
Hapa Bongo zipo hizi?? Na kama zipo,zinapatikana wapi? Asante
Wakuu nisaidieni siijaiona hapa.Tuko p1 mkuu now nakula ngoma moja ya werrasonView attachment 848906
Sent using Jamii Forums mobile app
Nipe link
Wakuu,kumekua na music player tofaut za simu zetu,ila hadi sasa sizan kama kuna wa kuipita Poweramp...
Tangu enzi za symbian hii player ilkua yamoto..na ilikua ngumu sana kuchakachua..
Jinsi ya ku install,anza kuinstall unlocker kisha malzia na poweramp yenyewe..
View attachment 848786View attachment 848787
Sent from my SM-G920P using Tapatalk
mukuu una cracked link ya hii kitu ambayo haizingui?Wakuu,kumekua na music player tofaut za simu zetu,ila hadi sasa sizan kama kuna wa kuipita Poweramp...
Tangu enzi za symbian hii player ilkua yamoto..na ilikua ngumu sana kuchakachua..
Jinsi ya ku install,anza kuinstall unlocker kisha malzia na poweramp yenyewe..
View attachment 848786View attachment 848787
Sent from my SM-G920P using Tapatalk