Pakua Poweramp,player isiyo na mpinzani

kcamp

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
4,928
Points
2,000

kcamp

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
4,928 2,000

kcamp

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
4,928
Points
2,000

kcamp

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
4,928 2,000
Jet mimi sjaipenda...by the way saiz nimeweka hiyo dsp napata sound kali kwa official player,,kama umewahi tumiaga cyanogen mod walikua wana player yao ya apolo wakaifungia na dsp yake,,ilikua balaaa sana
Naikubali jetaudio zaidi sijaona kipi poweramp inafanya jetaudio haifany zaidi!! Hadii nimeamua kui systemize kwa kutumia magisk systemizer.
 

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,187
Points
2,000

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,187 2,000
Kama una utorrent mkuu pakua hapa

Download Truecaller Torrents | 1337x
Niaje kiongozi.

Hope uko okay kabisa. Well, hapa nna Truecaller ya kulipia ila nafkiri bado kama wiki 3 hivi iishe muda wake.

Sasa nimepakua hii natakiwa ku-uninstall kwanza hii niliyonayo au naweza ku-install tu juu kwa juu...?

Thanks In Advance bro.
 

kcamp

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
4,928
Points
2,000

kcamp

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
4,928 2,000
Hii ya zaman sana mkuu
Niaje kiongozi.

Hope uko okay kabisa. Well, hapa nna Truecaller ya kulipia ila nafkiri bado kama wiki 3 hivi iishe muda wake.

Sasa nimepakua hii natakiwa ku-uninstall kwanza hii niliyonayo au naweza ku-install tu juu kwa juu...?

Thanks In Advance bro.
 

MC44

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2019
Messages
644
Points
1,000

MC44

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2019
644 1,000
Poweramp naipenda kwa sauti kubwa na nzuri...mara nyingi hivi vi sabufa vinazidiwa....

Ila baada ya kunizingua nimetumia jet.....aisee ina equlizer nzuri sana unaskiza mziki mzuri sana
 

kcamp

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
4,928
Points
2,000

kcamp

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
4,928 2,000
Poweramp naipenda kwa sauti kubwa na nzuri...mara nyingi hivi vi sabufa vinazidiwa....

Ila baada ya kunizingua nimetumia jet.....aisee ina equlizer nzuri sana unaskiza mziki mzuri sana
Jaribu kuweka dsp mkuu utafurahi
 

geniusMe

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
1,095
Points
2,000

geniusMe

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
1,095 2,000
Me natumia poweramp kitambo sana nilinunua playstore natumia kwenye devices zangu mbili ambazo na share account ya gmail, hawa jamaa frequently wanaangalia kama ulinunua so kuna kipindi kama hauna internet na time imefika ya ku verify wanakwambia ufanye verification ambapo inabidi uunge kifurushi cha net ndio ufungue , ni player nzuri sana
 

Forum statistics

Threads 1,357,735
Members 519,083
Posts 33,152,309
Top