Pakua App nzur kwa kuchart

Mushi92

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
3,925
Points
2,000

Mushi92

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
3,925 2,000
Huyu tumsaidie maana inaonekana ndo kapata simu ya kisasa. Sasa sasa ana mzuka wa kuchati tiuuuuu. Mimi binafsi nilikuwa hivyo mara tango viber badoo bbm fb makundi kibao wasp ndo usiseme. Lkn cha ajabu watu ni wale wale. Unamkuta mtu wasp unaenda nbbm unamkuta mnaanza upya story yaan ni fujo tuu
 

chacha kenani

Member
Joined
May 10, 2015
Messages
6
Points
45

chacha kenani

Member
Joined May 10, 2015
6 45
Huyu tumsaidie maana inaonekana ndo kapata simu ya kisasa. Sasa sasa ana mzuka wa kuchati tiuuuuu. Mimi binafsi nilikuwa hivyo mara tango viber badoo bbm fb makundi kibao wasp ndo usiseme. Lkn cha ajabu watu ni wale wale. Unamkuta mtu wasp unaenda nbbm unamkuta mnaanza upya story yaan ni fujo tuu
Anataka apite ulipopitia mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,363,986
Members 520,596
Posts 33,303,219
Top