P Square wafiwa na baba yao

Kappa

Senior Member
Feb 17, 2013
109
195
Sijui ukweli wa hii habari lkn tegemea wakurupukaji waje wakuambie ni Freemason.
 

CharmingLady

JF-Expert Member
Apr 16, 2012
18,113
2,000
Sijui ukweli wa hii habari lkn tegemea wakurupukaji waje wakuambie ni Freemason.
Mkuu... Ukweli huu hapa!
P-Square’s father passes onBy Omotola Filani on November 25, 2014@dailypostngr
Subcribe to Daily Post Newsletter



The father of Nigerian pop singers, Psquare, is dead.

The late Pa-Okoye passed away on Monday, 24 November.


"It is believed that he collapsed when he was about-going for a physiotherapy session,-after-recently undergoing a successful knee surgery"
 

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
36,860
2,000
Mamtu yataanza Frumason utafikiri kwao p hawafagi mfyuuuuuuuuy ole wake mtu aseme ntamuescrow
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,422
2,000
Kwakua hamuwajui vizuri wanaijeria na wakongo.
»Wanatoa sana kafara katika kufanikisha mafanikio ya kimuziki,kina koffi,kina fally,werrason wameua sana wazazi wao.
»P-square walishamuondoa mama yao na sasa kafata baba yao.
 

Kappa

Senior Member
Feb 17, 2013
109
195
Kwakua hamuwajui vizuri wanaijeria na wakongo.
»Wanatoa sana kafara katika kufanikisha mafanikio ya kimuziki,kina koffi,kina fally,werrason wameua sana wazazi wao.
»P-square walishamuondoa mama yao na sasa kafata baba yao.
Hujui usemalo. Kwa hiyo kwenye familia zao mtu asife?
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,682
2,000
Watanzania tuna ujinga mwingi ndio maana hatuendelei! Yani P S hawatakiwi kufiwa? ndio maana matangazo ya waganga hayaishi na watu wana tapeliwa kila siku!
 

Attachments

instagramboy

JF-Expert Member
Oct 16, 2014
1,523
0
Kwakua hamuwajui vizuri wanaijeria na wakongo.
»Wanatoa sana kafara katika kufanikisha mafanikio ya kimuziki,kina koffi,kina fally,werrason wameua sana wazazi wao.
»P-square walishamuondoa mama yao na sasa kafata baba yao.
hata kala jeremiah aliimba... VIJANA WANASHINDIA STORI ZA FREEMASON

vijana achen mawazo mgando
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom