Oxfam Tanzania wanahitaji country logistician

Oxfam Tanzania wanahitaji country logistician

msumeno

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2009
Posts
2,826
Reaction score
1,738
Kuna ugonjwa huu umeingia kwa vijana kushinda JF na Facebook wakijifanya wanasiasa wakitukana na kukejeli wakubwa,,, wakilalamikia ajira nchini hakuna (ni kweli) lakini nigewaomba kitu kimoja mjitahidi sana kutafuta kazi online kazi zipo online muda unaotumia kuperuzi posts au status ili ukomment waweza tumia muda huo kutafuta kazo pia huku ukimuomba Allah akujaalie upate.. update CV yako kwa format nzuri inayotakiwa format ziko nyingi kulingana na domain ya kazi uitakayao kama ni humanitarian au business, CV sio bible kumbuka ku uptade CV kulingana na hitaji la kazi husika mfano kama kwenye advertisment imeandikwa ,, desired voluntary experience;; na wewe kwenye CV yako hakuna na ulishawahi au una idea basi haraka ongeza kipengele hicho. kifupi CV lazima i reflect mahitaji ya mwajiri ili watakao screen CVs mwanzoni kabisa waone quality zako zinavyo randana na mahitaji yao... mimi kuna wakati niliwahi omba mara kadha kazi online kigezo cha lugha kikawa ni kikwazo (French) kuna sehemu ilikua lazima ili uendelee kujaza form systeme inakuuliza do you speack french?/ uki click NO basi systeme inakuambia sorry we can not proceed with application process... siku moja nikasema wacha niweke Yes.. nika weka Yes na nikaendelea na application,,,Alhamdulillah kenye selection nikapita na interview nikapita pia,, but wakaniambia nijifunze kifaransa na office itanisaidia... japo kwenye system ilionekama french ni must lakini na kwa sababu ilikua ni riziki yangu wakaonelea waniajiri na nijifunze lugha hii kazini.. leo niko DRC na kifaransa kimenza kupanda kiasi na kuna wakati natumia Bing translator au wasaidizi wangu.. sasa kwa kuanzia gonga hapa

1. Médecins Sans Frontières (MSF) International
2. MSF - Médicos Sin Fronteras
3. Save the Children International
4. Oxfam GB | leading UK charity fighting global poverty
5. ReliefWeb

hapo kwenye msf kuna sehemu utaiona imeandikwa sections upande wa kulia... ukifungua hapo utaona msf sections nyingi sana kama Belgium, France, Holland, Spain and greec (OCBA) Swiss hizi ni section ndani ya msf international zote zinaajiri interntional staff,, kwa sasa kuna kazi philipens, South Sudan, central Africa Republic, Palestine , Syria na Iraq ,Yemen, Jordan, DR Congo na kwingineko.... hakuna cross ni CV yako tu.

una swali uliza
 
Ungekwenda kuwapostia hii kitu jukwaa la siasa au mmu maana huko ndiko wanakoshinda.
 
Mkuu ahsante kwa post nzuri me namaliza chuo mwakani nijitahidi sana kuchambua web mbalimbali
 
Kwanza Asante kwa elimu nzuri!!
Naomba kujua hili swala la experience kwa first time job seekers limekuwa kikwazo, so kwenye CV if experience is a prerequisite na we ndo fresh from school inakuwaje hapo mkuu??
 
watafuta kazi tunanyanyasika. hadi umseme mtu ndio umsaidie? watu wazima kubao wanashinda kwenye social nets.
 
Hahaha,mleta post nimeipenda.
Nikweli watu wanalalamika kuliko kufuatilia.
Miaka ya 90,kazi ilikuwa hadi uipate kazi,maana vyanzo vya habari hakuna,wakati kipindi hiki vyanzo kibao.Lakini mtu anakuambia sipati taarifa kuhusu ajira.Sasa kama wewe umekalia Polotike kwa kusubiri nchi na viongozi wa kusadikika katika kisiwa cha asali na maziwa hapo inakula kwako na umri unakwenda.
Tafuta ajira kwa kasi na wakati huo panga mipango ya kujiajiri,na tambua haiwezekani wote tuajiriwe.Zaidi ya Malaki wanamaliza vyuo mbali mbali kwa mwaka,sasa muhim ni kujipanga.
Haya ngoja waje waangalie kama Kazi zitawafaa,lakini nawajua wa TZ lazima wafuatilie kama kazi zina mianya ya kuiba au dili za kupiga,duhh sie noma
Ubarikiwe mleta uzi kwa kuwasaidia wenzio
 
Mjomba BAK pita huku leo
 
Last edited by a moderator:
Hapo kwenye hizo nchi labda FILIPINE hizo nyingine bora nikalime KIBAIGWA TU!!!!hata kwa dola 10,000 SIENDI NG'O!!!!!
 
mkuu nimejaribu kucheki kwenye hiyo MSF sijaona hiyo sehem ya sections naona mauza uza tu ya kifaransa mkuu. so kama vp embu nipe maujanja niitafuteje maana nime search lakini hola.
 
Sihitaji kazi ya aina yoyote ile, na hata kama ningekuwa nahitaji kazi hiyo haiwezi kunizuia kuzungumzia ufisadi wa MACCM jinsi unavyoangamiza nchi.

Mjomba BAK pita huku leo
 
Sihitaji kazi ya aina yoyote ile, na hata kama ningekuwa nahitaji kazi hiyo haiwezi kunizuia kuzungumzia ufisadi wa MACCM jinsi unavyoangamiza nchi.

Sawa mkuu nilitaka uone tu maana sio kushadadia siasa na mapenzi tuu but kazi ndo kipimo cha utu
 
Naam kazi ndiyo kipimo cha utu popote pale duniani.

Sawa mkuu nilitaka uone tu maana sio kushadadia siasa na mapenzi tuu but kazi ndo kipimo cha utu
 
Back
Top Bottom