Osama kuitwa ""mwanaheri"" dec 2011?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Osama kuitwa ""mwanaheri"" dec 2011??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,357
    Likes Received: 3,239
    Trophy Points: 280
    Wakati Papa john paul wa pili ametangazwa kuwa mwanaheri uongozi wa kanisa la afghanistan umeomwomba Pope kumtangaza Osama bin laden kuwa Mwanaheri ifikapo mwishon mwa mwaka huu
    wakiongea kwa nyakati mbalimbali watumishi wamesema pamoja na ubaya wake amekuwa akisaidia baadhi ya watu ktk shida zao na hivyo aoni sabbabu ya kwa nini dunia kufurahia mauwaji ya kijinga

    Kazi kwako P kwaniaba yangu na watanzania naomba awe mapema mchakato usichelewe kama POPE JOHN WA 2
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaa...dah,
    Mkuu hii ingekaa kuleeeeeee kwenye jokes, maana hapa ITAWAAMINISHA BAADHI YA WADAU na kuleta mzengwe. Ni ka-angalizo kaduuchu tu.
     
  3. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,438
    Likes Received: 2,692
    Trophy Points: 280
    What I did is to laugh loudly!
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waislam nadhani wana heshima inayoshabihiana na hiyo. Wanawezampa.
    By the way sio Mwanaheri
    Pili tupe source ya habari hizi, otherwise iende kwenye jokes.
    Bold bluu: wewe na familia yako mnaweza kumtangaza kuwa mungu wenu na kumwabudu kabisa.
     
  5. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 676
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Una akili timamu?? or ur joking!?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ninajua neno sahihi ambalo ungeliweka hapo badala ya Mwanaheri!
    Lakini sitalitaja, maana kejeli hii inavuka mipaka!
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,782
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Pdidy,

    I did not know that you are so LOW!

    Ni jambo la kipuuzi kuweka ulinganifu kati ya Papa Paul na Usama Bin Laden katika mambo ya IMANI ...
     
  8. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mwanaheri ndio nini?
     
Loading...