osaka yapata ajali mbaya same


MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Likes
1
Points
33
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 1 33
Basi la osaka lililokuwa likitokea arusha kuelekea dsm limepata ajali maeneo. ya same klm. watuwanaelekea kuangalia majeruhi hosptali ya wilaya ya same. nami nikifika huko nzakujuza zaidi
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,158
Likes
767
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,158 767 280
Poa tuletee taarifa kamili...mwisho wa mwaka huu maruerue mengi
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,673
Likes
3,317
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,673 3,317 280
Mungu awajaalie afya majeruhi wote...
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,992
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,992 280
Damu ya Yesu ikawaponye majeruhi..
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,107
Likes
14,815
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,107 14,815 280
December hiyo! Kafara zimeanza kutolewa...
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
14,809
Likes
16,362
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
14,809 16,362 280
poleni majeruhi. hii kampuni wanakimbia sana nilipanda siku moja nikaapa ritarudia tena
 
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
1,326
Likes
55
Points
145
Age
36
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
1,326 55 145
kwani mmesahau kuwa huu ni mwezi wa damu? mwezi wa kwenda kutoa hesabu na kujisafisha tayari kwa next year! Damu ni ukombozi kwa biashara zetu!
Kumbukeni hata Jesus alimwaga damu yake kuwakomboa nyinyi!
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,384
Likes
2,649
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,384 2,649 280
Wanakimbia mno halafu unakuta kuna wapambe wamekaa karibu na suka kazi yao et ndo kumwelekeza suka aendesheje,
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
22
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 22 0
kwani mmesahau kuwa huu ni
mwezi wa damu? mwezi wa kwenda kutoa hesabu na kujisafisha tayari kwa
next year! Damu ni ukombozi kwa biashara zetu!
Kumbukeni hata Jesus alimwaga damu yake kuwakomboa nyinyi!
Sidhani kama kafara zenu za kibiashara zinaweza kufananishwa na damu ya Yesu na uhai wake aliopoteza kwaajili yetu
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
31
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
Mungu awaponye majeruhi
 
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Likes
1
Points
33
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 1 33
chanzo cha ajali ni kukatika kwa shaft ambayo ikakita kwenye lami ma kusabanisha basi kupinduka
 

Forum statistics

Threads 1,235,153
Members 474,353
Posts 29,213,380