Orodha ya wabunge walioenda Dubai

Orodha ya wabunge walioenda Dubai

Sijamkuta wa jimboni kwangu, lakini yote kwa yote watanzania wenzetu ambayo majina ya wawakilishi wenu yameonekana wamejigeuza kuwa makuwadi na madalali wa kuuza raslimali za nchi yetu,wameshasahau mlicho watuma bungeni ,tumalize kusema wamepoteza focus,na nyie wapiga Kura wenzetu wa majimbo yanayoongezwa na hao watu walioko kwenye orodha bila kupepesa macho geuza ncha ya pili ya upanga walioutumia kuuza raslimali zetu kwa upanga huo huo wapotezeni bila kusikiliza wanajitetea Nini! Hawana huruma hao kuendelea kukaa nao ni hasara tupu,tumia kiparata chako kuwatokomeza kabisa,ukiwalea Lea ni sawa na kukaa na chupa yasumu sebuleni
Kwa wabongo hawahawa ambao hudanganywa na wakadanganyika kwa kupewa "kapelo" tu sidhani kama wazo lako litatekelezeka. Waheshimiwa wana ukwasi wa kutosha kuwalaghai wapiga kura na watahadaika tu. We subiri, wote hao watarudi mjengoni 2025!
 
Orodha ya wabunge 30 waliopelekwa Dubai kupata "exposure" ya masuala ya Bandari, kabla ya azimio la bunge la kukabidhi bandari zetu zote kwa kampuni ya DP World. Majina haya yatunzwe vema. Vitabu vyetu vya historia miaka 100 ijayo vitayatumia kama refference mashuleni.!
View attachment 2660761
HAO NDIO WAZALENDO WA NCHI HII KWA SASA KITENDO CHA KURIDHIA HUO MKATABA LICHA YA WENYE NCHI KUPINGA NI UZALENDO CCM OYEE
 
HAO NDIO WAZALENDO WA NCHI HII KWA SASA KITENDO CHA KURIDHIA HUO MKATABA LICHA YA WENYE NCHI KUPINGA NI UZALENDO CCM OYEE
Baki juu ua minazi ukiangalia mali zikitoroshwa 😡😡🤬🤬🤬
 
Orodha ya wabunge 30 waliopelekwa Dubai kupata "exposure" ya masuala ya Bandari, kabla ya azimio la bunge la kukabidhi bandari zetu zote kwa kampuni ya DP World. Majina haya yatunzwe vema. Vitabu vyetu vya historia miaka 100 ijayo vitayatumia kama refference mashuleni.!
View attachment 2660761
Wabunge wa kanda ya ziwa wengi hapo.
 
Hakikisha hawa wabunge hawarudi tena Bungeni maisha yao yote

2025 kataa ccm,
 
Back
Top Bottom