Orodha ya wabunge walioenda Dubai

Orodha ya wabunge walioenda Dubai

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Posts
21,709
Reaction score
35,712
Orodha ya wabunge 30 waliopelekwa Dubai kupata "exposure" ya masuala ya Bandari, kabla ya azimio la bunge la kukabidhi bandari zetu zote kwa kampuni ya DP World. Majina haya yatunzwe vema. Vitabu vyetu vya historia miaka 100 ijayo vitayatumia kama refference mashuleni.!
FB_IMG_1687029159503.jpg
 
Hao wabunge wajengewe sanamu kwa kulikomboa taifa toka kwa TPA iliyoendesha bandari kwa zaidi ya miaka50 bila tija yeyote.

Wapelekwe DBX au Doha as well kuangalia airport inavyoendeshwa tuwape wawekezaji TAA pia.
 
Orodha ya wabunge 30 waliopelekwa Dubai kupata "exposure" ya masuala ya Bandari, kabla ya azimio la bunge la kukabidhi bandari zetu zote kwa kampuni ya DP World. Majina haya yatunzwe vema. Vitabu vyetu vya historia miaka 100 ijayo vitayatumia kama refference mashuleni.!
View attachment 2660761
Kati ya hao waliochangia na kuipa Chapuo ukiawaacha Shangazi/Msukuma weingine ni nani? Hao ndiyo waliolamba V8,Milungula/Nyumba.
 
Orodha ya wabunge 30 waliopelekwa Dubai kupata "exposure" ya masuala ya Bandari, kabla ya azimio la bunge la kukabidhi bandari zetu zote kwa kampuni ya DP World. Majina haya yatunzwe vema. Vitabu vyetu vya historia miaka 100 ijayo vitayatumia kama refference mashuleni.!
View attachment 2660761
Ndohivyo tungekuwa huru account zaozingekaguliwa make zitakuwa zimenona baada yakurudi Dubai
 
Hao wabunge wajengewe sanamu kwa kulikomboa taifa toka kwa TPA iliyoendesha bandari kwa zaidi ya miaka50 bila tija yeyote.

Wapelekwe DBX au Doha as well kuangalia airport inavyoendeshwa tuwape wawekezaji TAA pia.
Hatupingi uwekezaji tunapinga mkataba ulivyo
 
Orodha ya wabunge 30 waliopelekwa Dubai kupata "exposure" ya masuala ya Bandari, kabla ya azimio la bunge la kukabidhi bandari zetu zote kwa kampuni ya DP World. Majina haya yatunzwe vema. Vitabu vyetu vya historia miaka 100 ijayo vitayatumia kama refference mashuleni.!
View attachment 2660761
unawezaje kuitenganisha; chukua chako mapema na mlungula?
 
Bahati sijamkuta wa jimboni Kwangju ningekula nae sahani moja .hawa ni mafisadi na lazima yaondolewe
 
Huyu Bibi Malchela nilisikia mchango wake nikagundua moja kwa moja siye. Ona SASA kwenye mkeka yumo
 
Watanganyika amkeni mkawapige mawe hawa wafisadi
Wabunge toka Zanzibar, ambako bandari hazihusiki wanakuwemo kwenye orodha hiyo kwa sababu zipi hasa?

Haya mambo sasa itabidi tuwe tunahoji kila jambo, maanake ni nchi mbili hizi, nchi moja inajihusisha katika maamzi ya nchi nyingine, wakati nchi ya hao hakuna anayeshirikishwa toka upande wa pili.

Haya siyo mambo ya kufumbia akili tena, ni lazima sasa yawe yanawekwa wazi kila hatua.
 
Sijamkuta wa jimboni kwangu, lakini yote kwa yote watanzania wenzetu ambayo majina ya wawakilishi wenu yameonekana wamejigeuza kuwa makuwadi na madalali wa kuuza raslimali za nchi yetu,wameshasahau mlicho watuma bungeni ,tumalize kusema wamepoteza focus,na nyie wapiga Kura wenzetu wa majimbo yanayoongezwa na hao watu walioko kwenye orodha bila kupepesa macho geuza ncha ya pili ya upanga walioutumia kuuza raslimali zetu kwa upanga huo huo wapotezeni bila kusikiliza wanajitetea Nini! Hawana huruma hao kuendelea kukaa nao ni hasara tupu,tumia kiparata chako kuwatokomeza kabisa,ukiwalea Lea ni sawa na kukaa na chupa yasumu sebuleni
 
Hao wabunge wajengewe sanamu kwa kulikomboa taifa toka kwa TPA iliyoendesha bandari kwa zaidi ya miaka50 bila tija yeyote.

Wapelekwe DBX au Doha as well kuangalia airport inavyoendeshwa tuwape wawekezaji TAA pia.
Waende na London waangalie wabunge na mawaziri wanavyowajibika wakilikoroga!
 
 
Back
Top Bottom