Operesheni tokomeza CCM kabisa ndani ya Babati

Operesheni tokomeza CCM kabisa ndani ya Babati

hivi hawa makamanda wanafanya kazi hiyo kwa malipo au kujitolea . kama wanajitolea big up saana kama wanalipwa basi watakuwa na mihela kibao maaana si wametoka mjengoni, ushauri ktk kampeni hiyo ya vua gamba vaa gwanda iwe na ufundishaji wa mbinu mbalimbali za ujasiliamali kulingana na eneo husika mfano ccm wao magamba na kilimo kwanza , cdm wana magwanda na ???????
 
Makamanda tuko ndani ya Babati ktk operesheni maalumu ya kuakikisha hakuna ata mabaki ya magamba ndani ya Babati,Leo tumefanya mikutano mitano ktkt kata tofauti,Bonga,Nakwa,Mutuka,Ayasanda na Sigino na tumefanikiwa kuvua Magamba 1500 kesho tutakua na mkutano mkubwa wa hadhara Babati mjini kuanzia saa 9 mchana Tukiongozwa na kamanda wa Anga Freeman Mbowe ,Halima Mdee ,Paulina Gekul ,Cecil ePareso ,Rose Kamil ,Noel olevaroya , na Magoma jr Magoma na makamanda wa Babati na Bavicha Arusha

Kwa Daudi je
 
Makamanda tuko ndani ya Babati ktk operesheni maalumu ya kuakikisha hakuna ata mabaki ya magamba ndani ya Babati,Leo tumefanya mikutano mitano ktkt kata tofauti,Bonga,Nakwa,Mutuka,Ayasanda na Sigino na tumefanikiwa kuvua Magamba 1500 kesho tutakua na mkutano mkubwa wa hadhara Babati mjini kuanzia saa 9 mchana Tukiongozwa na kamanda wa Anga Freeman Mbowe ,Halima Mdee ,Paulina Gekul ,Cecil Pareso ,Rose Kamil ,Noel olevaroya , na Magoma jr Magoma na makamanda wa Babati na Bavicha Arusha
Sidhani, utafiti uliofanyika si wa kina
 
Mimi nashauri sasa CDM muanzishe operasheni vijiji. Nguvu nyingi mpaka sasa mmeelekeza mijini zaidi na kuwasahau zaidi ya 80% ya watanzania wanaishio vijijini. Msijali wingi au uchache wa watu, hata kama mtafanya mkutano na watu 100 kwenye kijiji kimoja, mtakuwa mpanda mbegu.
 
Back
Top Bottom