Open university interview


mwaipembe

mwaipembe

Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
93
Likes
6
Points
15
mwaipembe

mwaipembe

Member
Joined Aug 8, 2011
93 6 15
Wana jf naomba kujuzwa kama open university waliishaita watu kwenye interview.pia mwenye dondoo kuhusu nafasi za open university tulizoomba naomba atujuze.kazi njema wakuu
 
NGOSWE.120

NGOSWE.120

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
221
Likes
167
Points
60
NGOSWE.120

NGOSWE.120

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
221 167 60
Hizo nafasi za kazi zilitangazwa lini, kama vipi muulizie huyo ndugu yako aliyekupa taarifa ya nafasi za kazi, sisi tunatafuta kazi nyie mnatangaziana nafasi za kazi kiundugu, sasa unaulizie interview, unataka tukujibu nini sasa? angryyyyyyyyyy!!!
 
Yakuza

Yakuza

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Messages
114
Likes
17
Points
35
Age
73
Yakuza

Yakuza

Senior Member
Joined May 22, 2011
114 17 35
Wana jf naomba kujuzwa kama open university waliishaita watu kwenye interview.pia mwenye dondoo kuhusu nafasi za open university tulizoomba naomba atujuze.kazi njema wakuu
Mwaipembe, usaili upo unaendelea hivi sasa........Kama hujaitwa......unaweza kuitwa anytime endapo GPA yako ya 1st degree ni nzuri yaani kwenye 4+, japo competition is so stiff!
 
Kwamex

Kwamex

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
378
Likes
2
Points
0
Kwamex

Kwamex

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
378 2 0
Hizo nafasi za kazi zilitangazwa lini, kama vipi muulizie huyo ndugu yako aliyekupa taarifa ya nafasi za kazi, sisi tunatafuta kazi nyie mnatangaziana nafasi za kazi kiundugu, sasa unaulizie interview, unataka tukujibu nini sasa? angryyyyyyyyyy!!!
Duh! Hizo ajira mi mwenyewe sikuzisoma japo ni mlevi wa hili jukwaa, pole yetu.
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
63
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 63 145
M2 wangu mi mwenyewe sijapata feedback bado, so sijui kitu labda tusubirie.
 
mwaipembe

mwaipembe

Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
93
Likes
6
Points
15
mwaipembe

mwaipembe

Member
Joined Aug 8, 2011
93 6 15
kaka ngoswe usiwe na hasira huwezi jua kila kitu mana hizi nafasi zilkuwa wazi kabisa.jaribu kutumia busara zaidi kaka maana hatuwezi fika popote kwa mwenendo huo
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
Hizo nafasi za kazi zilitangazwa lini, kama vipi muulizie huyo ndugu yako aliyekupa taarifa ya nafasi za kazi, sisi tunatafuta kazi nyie mnatangaziana nafasi za kazi kiundugu, sasa unaulizie interview, unataka tukujibu nini sasa? angryyyyyyyyyy!!!
duh! Ngoswe una hasira? Punguza munkari,haya mwaipembe tuambie hizo nafasi zilitangazwa lin?
 
mwaipembe

mwaipembe

Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
93
Likes
6
Points
15
mwaipembe

mwaipembe

Member
Joined Aug 8, 2011
93 6 15
Dailynews ya 25 august 2011 pia kwenye website ya out
 
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2010
Messages
321
Likes
1
Points
35
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2010
321 1 35
Dailynews ya 25 august 2011 pia kwenye website ya out
Ni kweli hizo kazi zilikuwa ktk gazeti hata mimi niliapply lakini naona kimya, mh ngoja tuendelee kusubiri, Mungu yupo!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Wana jf naomba kujuzwa kama open university waliishaita watu kwenye interview.pia mwenye dondoo kuhusu nafasi za open university tulizoomba naomba atujuze.kazi njema wakuu
tembelea tovuti yao ila nasikia mbado.
 

Forum statistics

Threads 1,236,611
Members 475,218
Posts 29,264,113