Ongezeko la watu kuacha kuwaamini wana siasa

Ongezeko la watu kuacha kuwaamini wana siasa

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
25,002
Reaction score
61,244
Katika mwaka wa 2024 kutakuwa na uchaguzi mwingi zaidi wa kisiasa duniani kote kuliko mwaka mwingine wowote. Hata hivyo, watu wengi wanazidi kuacha kuwaamini wanasiasa.

  • Katika uchunguzi uliofanywa nchini Marekani, watu wengi zaidi walisema kwamba “wanasiasa wengi wanaongozwa na sababu zenye ubinafsi” badala ya kuongozwa na tamaa ya kuwatumikia watu. a—Kituo cha Utafiti cha Pew, Septemba 19, 2023.
Vijana wengi pia hawawaamini wanasiasa tena.

  • “Leo matineja wengi wanapendezwa zaidi kupata suluhisho la matatizo muhimu, lakini uchunguzi unaonyesha kwamba wanasiasa hawatafuti suluhisho hilo.”—The New York Times, Januari 29, 2024.
  • “Uchunguzi mmoja ulionyesha kwamba vijana wanawaamini zaidi watu kwenye YouTube kuliko wanavyowaamini wanasiasa.”—The Korea Times, Januari 22, 2024.
 
Back
Top Bottom