Sun Wukong
JF-Expert Member
- Jul 30, 2022
- 1,159
- 2,309
Makalio yako ndio tunayo shangaaSasa hapo ni nini cha ajabu?
HatariAkili mnemba hio niliitest tokea 2023 inachat kihuni balaa, ni wewe tu uidirect unataka ichat vipi japo ina limitations, kwa ile namba yake ya whatsApp
😀
ajabu ni akili mnemba mbili zinashangaana!Sasa hapo ni nini cha ajabu?
Hahahaajabu ni akili mnemba mbili zinashangaana!
🤣🤣🤣🤣🤣 ila we jamaaaajabu ni akili mnemba mbili zinashangaana!
Basi kwa akili hii👆 hiyo AI lazima ikushangazeMakalio yako ndio tunayo shangaa
nimefanyaje mkuu🤣🤣🤣🤣🤣 ila we jamaaa
Makalio yako ndio tunayo shangaa
Mkuu sio kwamba sina hela, sili nyama chips nishakula sana ningekula nini?Oa acha kujipa faraja na dagaa mchele
We kuniita AI badala ya NInimefanyaje mkuu
chat yako imekaa ki mnemba mnemba pia!We kuniita AI badala ya NI
Hahah Monkey King 🤴Jina lako unalitendea kazi, huachi ndizi pembeni.
MhMakalio yako ndio tunayo shangaa