OMG: huu ni ukatili ulioje

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,795
2,000
huyu jamaa sijui ni wa namna gani aiseeeeeeehhhh..................bila hata hurumma jamani
 

Attachments

  • hakika jamaa sio mtz hyu.jpg
    File size
    60.9 KB
    Views
    173

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,601
2,000
teh teh teh amekoma jamani msameheni hamuoni hata sura yake inatia huruma ...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom