Ombi Umoja Wa Mataifa Kuhusu Ufisadi


P

peacekwawote

Member
Joined
Jun 21, 2008
Messages
11
Likes
0
Points
0
P

peacekwawote

Member
Joined Jun 21, 2008
11 0 0
kutokana Na Upuuzi Unaoendelea Tanzania Sasa Nimeazimia Kuomba Umoja Wa Mataifa Watutumie Jeshi Ili Kuwakamata Mafisadi. Maana Mwanyika Na Mwema Wameshashindwa Kazi.
Ripoti Nne Za Madini Zimeshakamilishwa Na Kupelekwa Kwa Wale Jamaa Tunaowapaga Nchi Wachezee;wapi?
Ripoti Ya Lowasa Kuhusu Maghorofa Iliishia Wapi?
Tena Wananiudhi,ati Pesa Za Epa Si Za Serikali?
Basi Kama Serikali Inaweza Kuchezea Kodi Zetu Ili Kuchunguza Upotevu Wa Pesa Za Watu Binafsi Basi Kila Mwananchi Atakayekuwa Na Mashaka Na Akaunti Yake Serikali Imletee Wakaguzi Toka Nje
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,495
Likes
3,871
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,495 3,871 280
Duh Makubwa haya!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,529
Members 475,191
Posts 29,261,113