Ombi: Rais Samia tunaomba Vunjo iwe Wilaya

Ombi: Rais Samia tunaomba Vunjo iwe Wilaya

Huu upumbavu wa kuanzisha wilaya mpya unatakiwa ukomeshwe. Hizo gharama za kununua V8 za wakuu wa wilaya, wakurugenzi na maafisa wengine wa wilaya mpya si bora zikanunulie vifaa tiba na madawa? Mtu kama wewe ni laana kwenye taifa hili. Wewe hapo ni maskini ila unaomba kitu cha kuzidi kukudidimiza zaidi. Hili ombi lako linaweza kufanyiwa kazi fasta kwasababu litawatengenezea ulaji viongozi walafi pamoja na kuwa ni faida kwa wanasiasa kupata jimbo jipya la uchaguzi.
Nyumba bana ,mmesahau kuwa lissu mnachangishana ili anuniwe V8?
 
Kwanini utaje uchaga badala ya kumjadili Mbowe kama Mbowe? kwani wachaga wote ni wanasiasa na wapo CHADEMA?
Hivi unadhani kama si wachagga hiki chama kingekuwepo hadi leo? Mzee amewadaa na nyie mkaingia king mazima .Wachagga wanaojitambua hawako kwenye hiki chama.
 
Mbonyi meku,mimi ni mchagga original mangi toka Marangu na si mmchame
We utakuwa na tatizo la afya akili hakuna mchaga mjinga hivi, mara useme Mbowe alidhani wewe ni mchaga mara ni mchaga wa Marangu, MUNGU akusaidie upone
 
We utakuwa na tatizo la afya akili hakuna mchaga mjinga hivi, mara useme Mbowe alidhani wewe ni mchaga mara ni mchaga wa Marangu, MUNGU akusaidie upone
Pole sana mangi ndio alidhani mimi ni mchaga na nitamsaidi na atarejesha kwa maana atakuwa waziri mkuu 🙆‍♂️🙆‍♂️🙆‍♂️
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom