Ombi langu ni kwamba

Ombi langu ni kwamba

mi bila kunyanyaswa sienjoy mapenzi.....sijui nitasaidikaje......
we ni mkuriya nin? Maana mkurya mwanamke wa kikurya bila kukung'utwa na mume wake haon kama anapendwa,..hayo ni maisha ya kizaman tena ya kikolon sana Preta..me naona 2wachukulie sheria..mwanamke ni wakuheshimiwa na kudhaminiwa sana mkubwa.
 
ndio hiyo hiyo.....vipi....kwani wewe unanyanyaswa......?
me sinyanyaswi ila kuna rafki yang kaolewa bado ndoa changa lakin mwanaume wake anamnyanyasa kichz yan,.inaniuma sana had nikaona niltoe jf 2wajadli hawa wanaume wakatli.
 
ndio hiyo hiyo.....vipi....kwani wewe unanyanyaswa......?

.. Wakati ananinyanyasa mie namwangalia tu? Sisi tunapendana na kuheshimiana, mambo ya kupendana na kunyanyasana nayawezea wapi mie?
 
Katiba mpya iruhusu wanaume kuwachapa wake zao viboko wakiwa nyumbani. wakigoma wakachapwe hadharani na serikali mara kumi ya ile adhabu mume aliyopanga kumpa mkewe. Baaaasi
 
na mimi nataka iwekwe sheria kuwa wanawake kututega kwa nguo za nusu uchi ambazo wanasema kuwa ni fashion ni kosa linalo stahili kuwekwa jela au kulipa fine ya million 1. alafu ataitwa bwana david patreas atupe njia za kufanikisha hili jambo maana alikuwa very successful kule ira na mashenzini afghanistan
 
Back
Top Bottom