Ombi: Airtel warudishe kifurushi cha 400MB

Ombi: Airtel warudishe kifurushi cha 400MB

Wakuu hata mimi nasubiria mb zangu zikiisha nahama mchana mchana atakaeniongea shauri lake
 
Mwezi ndio mkombozi, haya ya siku 10 wengi yatatushinda.
Sasa jamani mb 400 kwa mwezi inafaa nini,sidhani kama mnaongea ukweli hiyo mb 400 hata kwa siku kumi ni ndogo sana,wangapi humu ndani wanaweza wakatumia mb 400 mwezi mzima,wanyooshe mkono juu!!
 
nina modem ya eatel na voda. Bora nitafute maujanja ya kuchakachua tu.
 
For Sure. Kuanzia BBM hadi kwenyE EasyNet Usiombe. Hawa Zantel wako kumsaidia Mtanzania wa Leo kutokana na Hali yake ya Kipato. BiG Up Zantel. Ila Waboreshe Huduma za Kimtandao Maeneo ya Vijijini. Huko Unapata GSM tu. Mfano ukiwa Maeneo ya HImo Mjini hata Moshi Vijijini kama Marangu/Kirua/Kilema na Kwingineko.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Daah.. hzo 400mb.. z da only reason i hv my airtel line mpaka..leo...

Na mimi pia nipo airtel mpaka leo kwa ajili ya hiyo 400mb kwa mwezi na si vinginevyo. Wamechemka ngoja tuwakimbie. Lucky enough modem yangu inachukua laini yoyote haibagui
 
Sasa jamani mb 400 kwa mwezi inafaa nini,sidhani kama mnaongea ukweli hiyo mb 400 hata kwa siku kumi ni ndogo sana,wangapi humu ndani wanaweza wakatumia mb 400 mwezi mzima,wanyooshe mkono juu!!

Hiyo bundle huwa tunaitumia hivi, mchana Airtel kwa kubrowse downloads ndogondogo , usiku wajanja night = 200/= big files.
 
hio bundle ya mb 400 ilikua kwa ajili ya simu za mkononi.
 
Sasa jamani mb 400 kwa mwezi inafaa nini,sidhani kama mnaongea ukweli hiyo mb 400 hata kwa siku kumi ni ndogo sana,wangapi humu ndani wanaweza wakatumia mb 400 mwezi mzima,wanyooshe mkono juu!!

Mimi nipo mkuu,kwa mobile users hii ndo mkombozi.
 
Back
Top Bottom